Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA iitishe maandamano ya shinikizo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 16, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Kushinikiza Dowans itaifishwe, Ngeleja ajiuzulu na kujijenga kisiasa na kiuongozi kuelekea uchaguzi wa mitaa? Wanangojea upendelem gani kwa Mungu au hadi awateremshie magunia ya kura?
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh, hata mimi nashangaa! Kwanza alianza Zitto kuitumia vibaya nafasi yake na Waandishi wa Habari sasa CHADEMA, Kila mtu sasa hivi anaguswa namgao wa Umeme, take the opportune wakuu, you will draw attention ya kila Mpiga Kura
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,852
    Trophy Points: 280
    Vyombo vyote vya dola kuanzia Jeshi, FFU, Polisi, na hata Mgambo wataitwa ili kupambana na wakorofi wachache wanaotaka kuharibu "amani" ya Tanzania. Kutakuwa na mkong'oto wa mama nitazamie si ajabu baadhi wakaumia sana hata kupoteza maisha.
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Viongozi wetu wanajua kuwa Watanzania katika kufikiria wataanzia hapo (kutiana hofu) na ndiyo maana hawana wasi wasi kabisa. But just note that "Some people have to die a little for others to survive". Kwa Tanzania kila mtu anakimbia na mtumbwi wake kuhakikisha kuwa unaelea na hauzami. Lakini anasahau kuwa inaweza kuzama yote kama hawatashirikiana kufikishana pwani!:confused:
     
  5. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,152
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ningeshauri iitishe maandamano ya kupinga ushauri wa Zitto na kupongeza ujasiri wa Ngeleja kupinga kutaifishwa kwa DOWANS.
     
  6. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nafikiri maandamano yalenge kushinikiza waziri ngeleja ajiuzulu kwa kushindwa kutatua tatizo la umeme kwa muda..kama waziri mwenye dhamana?? tutakuwepo wengi huko..maana hata kukaa huku hakuna biashara inayofanyika..
    Maandamano yaende mpaka kwa ofisi ya waziri asiruhusiwe kuingia ofisini mpaka kieleweke.
     
  7. C

    Chuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ...Chadema hawana ubavu huo...!! wala historia hio hawana...!!! na Ma-oppurtunist fulani tu!!!
     
  8. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni muda muafaka kabisa. JK alipoingia madarakani ahadi zake zilikuwa ni pamoja na kulitafutia ufumbuzi tatizo la umeme, Sijui kama maana yake ilikuwa na maanisha ya kuingiza rich?dowans!
    Nyimbo na ngonjera nyingi zimechezwa vya kutosha, ni wakati wa kusema sasa basi.
     
  9. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35

    Wakati watengeneza mkataba na Richmond alidiriki kusema kwamba tatizo la umeme Tanzania litakuwa historia hii ni katika moja ya hotuba zake za mwisho wa mwezi....shame on him
     
  10. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ngeleja ameshindwa kazi na anapwaya sana...aanze kufyeka kwanza yeye...halafu wengine wafuatie....linalofuata RICHRUKW nyingine badala richmond ngoja tusubiri...
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Lyatonga A. Mrema yuko wapi tumpe hii dili..
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    hata Mtikila guts hizo anazo...si hawa CHADEMA ambao wanaongozwa na WAPUKI!
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Kwa taifa lenye wapinzani makini, wasiojikomba serikalini, hii ilikuwa golden chance, ya kuleta ile kitu wengi tunaitaka.

    Vyama vyoote kimya, Mbowe ndio kwanza pengine anamtumia SMS Kikwete, ''pole kwa kazi mzee, tuombe Mungu tatizo litaisha'' Zito naye ndiyo mmemsikia.

    Hakuna upinzani Tanzania, tunaliwa tu kupitia ruzuku.
     
  15. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  16. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika watu wanaojua kusoma alama za nyakati basi MMW..anajua..
    Mzee una ushehe Yahya kidogo nini...lol
     
  17. M

    Mkandara Verified User

    #17
    Oct 17, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu ungejua tu kwamba Ngeleja hawezi kukubaliana na Utaifishaji kwani Dowans ni mali ya mtandao, hivi kweli ulitegemea atasema nini?..
    Mkuu mnajaribu sana kutumia vitabu mahala ambapo hapastahili.. Kwanza fahamu Bongo inaendeshwa vipi ni rahisi sana kuwashtukia vibaka..Siku zote ukisikia serikali inatetea jambo au kutoa ahadi basi litazame mara mbili.
     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    peace out homie!
     
  19. M

    Magezi JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    JK aliwahi kusema mgao wa umeme utakuwa historia.......sijui kama anaweza kusema haya maneno leo hadharani. Shame on him
     
  20. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    CHADEMA huwa nakikubali ila sometimes huwa hawapo makini na mikakati ya kujikuza kisiasa
     
Loading...