Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Huu ni wakati wa mavuno ya wanachama tusilale, tumieni majembe yenu yote kwa kasi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasimba G, Apr 16, 2012.

  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Ukiangalia hali ya upepo wa kisiasa nchini kwa sasa CDM wanakubalika saana haswa kwa vijana wa jinsia zote, hiii ni kwa sababu ya hali halisi ya maisha kwa mtanzania kwa sasa, lakini sio kwa vijana tuu, bali pia kwa malika menginew pia, Kwa mtazamo wangu nadhani hali ngumu ya maisha plus, ulimbimbikizaji wa mali kwa viongozi wetu walio madarakani.

    Naona ni wakati muafaka kwa CDM kuvuna wanachaa wengi, kwani mitaani na vijijini watu wanawasubiri kwa hamu muende ili wachukue kadi zenu, kwa muono wa haraka haraka tuu, mkifanya mkakati huo kwa miezi sita tuu mtakuwa na wanachama wengi zaidi ya CCM, I mean wanachama wenye kadi, kwa bahati nzuri nimezunguka vijiji vingi mambo ndio yako hivyo!

    Kwa ushauli wangu, Dr. Slaa siyo mbunge angetumika saana kwa straitegie hiyo, pia Lema naye atakuwa na mvuto wa kipekee kwa sababu ya mambo yalivyokuwa kwa kesi yake na uwezo wake wa kuuza sera, lakini, inabidi iwe ni katika kipindi hiki kifupi straitegically, Viongozi mtashanga kwa turnup!

    Nawasilisha.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kila kitu na nyakati zake huu ni msimu wa kuvuna na shamba lenyewe ni ccm.
    wamekula wakakufuru sasa wanatapika.





    peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    peoples power!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    iyo ni poa
     
  4. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Si mmeona Ole Millya kisha anza? Watakuja weeengi saana! Just a matter of time
     
  5. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    Mtavuna ukouko Kaskazini..uku kwingine hawawataki na ukanda wenu.
     
  6. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kakuambia nani ata ww mwenyewe siku si nyingi utajiunga!tunakuaja uko kwako,kaa mkao wa kuleta kikadi chako cha magamba!pple's pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  7. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    thubutu!!
    Nijiunge na cdm kwani mie meno yangu yameungua!?
     
  8. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Mwanza, songea, mbeya, iringa kote kaskazini! Au kaskazini mwa msumbiji? Kama ni kaskazini ya msmb uko right
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwanza kwetu mkuu...Karibu siku moja ijionee uimara wa CDM au waulize SITA na Ngereja kilicho wasibu kwenye uchaguzi mdogo wa udiwani pale Kata ya Kirumba...hivi majuzi.
     
Loading...