Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, huu ni wakati wa kufanya maamuzi magumu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STEIN, Apr 15, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana CDM,

    Sasa umefika wakati wa kufanya maamuzi magumi kuliko kipindi chochote, Kina sisimizi wanafanya mapambano ya chini kwa chini kutataka kuonekana wao ndiyo wana haki ya kuwa viongozi wa wananchi.

    Nasikita kuona kuna vijana wa juzi tu 2005 leo wanataka nafasi za juu ile hali uadilifu wao si wa kuridhisha hata kidogo na kinachotokea hawa vijana wamekuwa wanashambulia ile hali Chama kimewafichia siri zao nyingi.

    Hawa vijana wanafanya harakati za kutaka nchi hii iendelee kuwa mikononi mwa mafisadi sijui hadi lini I think hadi wananchi watumie nguvu ya Umma.

    Rai yangu kwa Mwenyekiti na Katibu mkuu wa CDM Taifa kujaribu kuwahoji hawa vijana na ikiwezekana ni kuwa subject kwenye mazingira magumu ili hawa vijana ikiwezekana waondolewe kwenye chama maana ndiyo nimeiona wanaojihangaisha kuigawa Chama kwa Ukanda na Udini ambao hauna Msingi wowote.

    Embi fikiria hata Ushindi wa Nasari wanasema ni kwa sababu ya Ukanda, Mbona hatukusikia wakati wa Charles Mwera wa Tarime?

    Mbona CDM kina Nguvu sana Kanda ya Ziwa na Nyanda Za juu kusini, Mbona CDM kimeshika Nafasi ya pili Uzini, Igunga na Sehemu Karibu Zote isipokuwa Kigoma ambako Kimehujumiwa na Zikto Kabwe ambaye alikuwa na anawapigia Debe NCCR na JK katika Kampeni Zake?

    Mimi naomab Uchunguzi huru ndani ya Chama ufanyike ni kwa sababu gani CDM kilishindwa kigoma na NCCR wakati Zito N/K anatoka ukanda ule?

    Nawasilisha.

    UPDATES:

    December 20, 2012
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii hoja inamashiko.

    Iringa, Mbeya na Kanda ya ziwa, Rukwa, Songea kuna madiwani wa chadema kwanini Arumeru iwe ukanda?

    Kigoma inahitajika uchunguzi wa kina ufanyike
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Chadema kiwe makini,ccm hatukuichukia kwa sababu ni ccm bali kwa kushindwa kusimamia yale waliyohubiri.
     
  4. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Be patience, this is transaction period.
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tulishalishalizungumzia hapa jùu ya Intelensia ya Chadema inatakiwa ipanue wigo badala ya ya kuishia kwenye kulinda kura na ulinzi wa RED BRIGADE ifanye kazi ya kiuchunguzi kubaini hawwasaliti ambaoinaonekana wamejipanga, hawapaswi kudharauliwa kwani huenda madhara yake yakawa mabaya sana hapo bàadaye.
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    inasound hoja yako.
     
  7. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi kabisa, maana hata wanaopaisha ukanda ndani ya CDM wengine wanatoka Kigoma kwa hiyo tunatakiwa kufahamu ni kwa sababu gani?

    Tuanatakiwa tujiridhishe kuna uhusiano gani kati ya waajiriwa wa Nape humu JF na Kigoma, Je wanatoka huko au wameoma wakipitia Kigoma wanaweza kupenya ndani ya CDM?


    Vile vile tunatakiwa kujua ni kwa nini kipindi fulani hata Zita kwanini alitaka kugombea Geita/Shinyanga/Kawe dar etc na si kugombea jimbo la K/Kaskazini jimbo lake?

    Lazima tuwe very clear katiaka hili.
     
  8. bepari1

    bepari1 Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mawazo yako mkuu ni muhimu yakafanyiwa kazi mara moja ili tuweze kuzuia hizo mbinu chafu zinazoweza kutugarimu hapo baadae.
     
  9. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    napita tu! naacha wafu wazikane wao kwa wao!
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Habari yako ni angalizo zuri ila umeficha taarifa hapo mwanzoni Kwa kusema kuna vijana wa juzi tu (2005) leo wanataka nafasi za juu. Kwa nguvu kazi inayohitajika CDM, hata Vijana wanachama wazalendo watakaojiunga leo (hasa wasomi) wanahitajika Kwa wingi Kwa ajili ya kuongoza chama na serikali. Mfano Madiwani,wenyeviti na makatibu katika ngazi mbalimbali, bado kunahitajika kufungua matawi sehemu nyingi. CDM inawapenzi wengi sana hapa nchini, na wengi wangependa kujiunga kuwa wanachama. Nihitimishe kwa kusisitiza: Vijana bado ni nguzo muhimu sana ya kuiongoza CDM/ serikali.
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Zitto ni mtu wa karibu sana na Ally Mley aliyegombea Kigoma mjini na Wakamchakachua.

    Hivi Zitto alishinda kwa kura ngapi vile? Hebu leteni data hapa na ndipo tuanze kumjadili Zitto.

    Una pointi nzuri na muhimu sana kwa Chadema ila umeharibu tu kumuingiza hapa Zitto.
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hilo ndio jambo muhimu mi huwa nasema kuwa chadema inatakiwa ifanye ustadi mkubwa ktk ku-scan virus wote ndani ya chama pasipo kuja kuleta mgawanyiko kama ulotokea kwa CUF, pia njia moja ambayo CDM wanatakiwa waifanye ni kuhakikisha ktk chaguzi zote za chama hadi 2015 ktk kuteua flag-barriers wa chama kwenye ubunge wanatakiwa wachaggue viongozi ambao sio mamluki wala wenye element za undumikuwili ili kukijenga chama vizur ktk kuelekea uchaguzi mkuu.
     
  13. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unajua Kinachotokea kuna kikundi fulani cha vijana wenye njaa wanataka nchi hii iendelee kuwa mikononi mwa CCM hadi ardhi yote ichukuliwe na Wakenye, waganda maana wazungu washachukua sehemu wanazohitaji sasa wanataka, huu si muda wa mzaha.

    maana naona sasa hadi wanafanya Personal attack kwa Mwenyekiti na Katibu Mkuu wa CDM.. Mimi nafikiri lazima hawa jamaa iju;likane moja ama tunawakosa kwenye chama au wanajirekebisha.

    Wameanza hizi harakati tangu 2008 sasa 2010 tumewavumilia hatuwezi kuendelea kuwalea hadi 2015..

    Ukitaka kujua rejea magazeti ya Mwanahalisi kipindi cha Uchaguzi na Baada tu ya uchaguzi...

    Ndiyo utaelewa tunamaanisha nini.
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    jamani zitto kashapata alichokitaka so cdm msimwamini kabisa.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Transition
     
  16. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu STEIN, chokochoko ndani ya CHADEMA chama makini, wakati wote huanzisha na usalama wa ccm. Lakini wakati wote nimekuwa nafurahishwa na msimamo wa viongozi wetu Ku-focus kwenye vipaumbele vya chama kuliko chokochoko. Shibuda kama zinamtosha mkichwa atakuwa anajuta.
     
  17. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nina sababu kubwa kwaa nini namwingiza Zito, kwanza anawapa nguvu hawa wanaofanya harakati za ukanda ndani ya CDM, Pili nimeshangazwa sana na kitendo cha yeye kuwa kiongozi mwandamizi ndani ya CDM kupigiwa debe na wazee wa kutetea Magamba humu jamvini.

    Nashidwa kuelewa kuna uhusiano gani kati ya Zito na hawa wahuni wa CCM humu ambao wamekuwa wakitetea mafisadi/ufisadi humu TZ.
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    STEIN una hoja, lakini elewa kumchinja kobe kunahitaji timing. Hata hivyo baada ya mbinu zao ku-prove failure Arumeru Mashariki kuna baadhi yao nimewaona wameanza kujirudi. Tuipe muda intelligensia ya CDM ifanye kazi yake najua itakuja na solution wakati mwafaka ukifika, kwa sababu wanajulikana na hawajafikia stage ya kusababisha madhara makubwa kama unavyofikiri ingawa si wa kupuuza.
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    NAMPENDA SANA ZITTO KABWE...NAJUA WAZI SANA KUWA ANA UWEZO MKUBWA SANA WA KIUONGOZI..HILO SIPINGI!!!!
    LAKINI UKWELI NI KWAMBA ZITTO KABWE HAYUKO PAMOJA NA CHADEMA!!!!!
    ISHU YA Arumeru, alishiriki ila sio kikamilifu! najua CHAMA kilimpangia kazi nyingine Mwanza! Lakini! Tumezoea kuona matamko yako online, iwe FB,TWITTER, kwenye blog YAKE AU JF(mara chache, siku hizi haipendi JF), lakini zitto mara nyingi hakupenda kuizungumzia Arumeru( sababu ya kushabikia ukanda na udini.) ile ishu ya Polisi kuua watu Arusha haikuingia akilini mwa zitto..likaja suala la LEMA...Zitto akapiga kimya kikali mpaka kesho!!!!
    Kifupi ZITTO ni kichwa sana ila mienendo yake ndani ya CHADEMA inaleta maswali mengi saaana..kuliko majibu!!!!
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Of course yes and the payments (rewards) is the next stage.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...