Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema huu ndio wakati muafaka kufungua televisheni ya cdm %100

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Sep 29, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sasa ni dhahiri kabisa kwamba serikali ya CCM imekuja na mkakati maalumu wa kuivuruga Chadema,
    Ninapata ujasiri wa kuyasema haya kwa sababu matukio yanayotokea sehemu mbalimbali nchini kuanzia morogoro,Iringa,Arusha,Mwanza na kauli tunazozisikia kutoka kwa wana CCM wenyewe ni dhahiri kuwa kuna mpango maalum wa kuitega CDM iinngie katika mtego wa kuonekana kama ni chama chenye vurugu na hivyo tupelekee kufungiwa kufanya siasa za mikutano kwa sasa.

    Pia kule Arusha wamefanya mkakati wa kuligawa eneo maarufu kwa mikutano ya hadhara la viwanja vya NMC kwa kuwapatia wamachinga.ili tu kwa sababu mahali pale hukusanya umati mkubwa wa wafuasi wa CDM na pamejiptia umaareufu kama Chadema square jijini arusha.

    CDM ni vema viongozi mkaliona hili mapema,na mkajiandaa kwa kuwa na njia mbadala na pana zaidi ya kuwafikishia ujumbe wapenda demokrasia ya kweli nchini,kwa wakati muafaka.na pia kuweza kuyafafanua yote yale ambayo mnakuwa mmezuiwa kuwafikishia wananchi kwa wakati,na au mkizuiwa kufanya mikutano

    Kama tumepata helikopta,inakuwaje viongozi mnashindwa kuliona hili.

    Mbona kuna vituo lukuki nchini kwa sasa vya televisheni na vinajipatia umaarufu na ni vya taasisi ndogo kabisa kuliko CDM.

    CCM wao wanayo TBC ambayo wanaitumia kinyume na katiba kwani kile ni chombo cha walipa kodi nchini na hakikupaswa kubagua ni nani apewe habari zipi na kwa wakati gani.lakini mambo yanaenda ndivyo sivyo na imegeuka kuwa TBCCM na hilo halina ubishi na kama kuna anayebisha akamuulize Tido mhando yaliyompata baada ya kuwabishia wakubwa.

    My take:ni wakati sasa wa cdm kujipanga na kumpata kada wa CDM akafungua kituo chake cha redio na tv,kwa maslahi ya wengi.maana sidhani kama chama kama chama kitapewa nafasi hiyo na ccm.kama ilivyo Star TV na kada wa ccm Diallo.

    VIVA CHADEMA NA M4C
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    [h=5]Zitto Kabwe
    [/h][h=5]Narudia, mwaka 2015 sitagombea Ubunge. Nitafanya kampeni ya Urais, ama mimi kama mgombea wa chama changu CHADEMA au kama mpiga debe wa mgombea wa chama changu. Miaka 10 ya Ubunge inatosha na kwa ngazi hiyo ni vema niwaachie wengine wasukume mbele gurudumu la maendeleo ya Jimbo na mkoa wetu. Huu ndio uamuzi wangu wa mwisho na nimeshawaeleza wananchi wa Jimbo langu na mkoa wa Kigoma toka mwaka 2005.

    [/h]
     
  3. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii haihusiani na nilichowakilisha achas umagamba wako wewe.
    UNAWEZA KUNUNUA WATU LAKINI HUWEZI KUNUNUA HESHIMA YAO
     
  4. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hili linawezekana ukizingatia mbunge wangu mh. Philemoni ndessamburo (ndesapesa) yeye binafsi anamiliki helkopta zaidi ya moja na radio moshi fm.
    Nadhani hili jambo dogo wakiliamulia.
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Ritz bwana. hii hoja umeishadadia sana. enhee inatufundisha nini?
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sioni sababu ya chadema kuwa na tv yao binafsi wakati ya taifa ipo. Mbona baadhi ya mikutano yao huwa inarushwa ?

    Near by Isanga Mbeya
     
  7. D

    Dr.Who Senior Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maendeleo hayawezi kuletwa na mtu aliye zaliwa kabla ya Uhuru !!
     
  8. M

    MICHO THOMAS BK Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana mr zitto endelea kupambana niko nyuma yako kwa mapambano ya m4c ili kumukomboa Mtanzania
     
Loading...