Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema huko dar vp?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by emmathy, Oct 27, 2010.

  1. emmathy

    emmathy Senior Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ninaangalia star tv, nimeona wakisema kuwa Mh.Baregu na Mh.Marando wameitisha kikao cha waandishi wa habari lakini mpaka sasa hawajasema lolote, kwa mujibu wa star inaonekana wana ujumbe muhimu.Sie wana JF tunahitaji kujua nini kinajili walio Dar tuhabairsheni.....
     
Loading...