Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA hubirini dhambi ya CCM kwa chopa kijiji hadi kijiji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dr. gracemary, Oct 14, 2011.

  1. d

    dr. gracemary Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa vyovyote vile mwaka 2015 tunahitaji rais mpya, na maandalizi ni lazima yaanze sasa, wanachi wameisha ichoka ccm, huko kanda ya kati tumeshuhudia wenyewe...watu wameuwawa ili wengine washinde HADI WANAWAKE WENZANGU, inauma sana!. Nawaomba sana CDM anzeni sasa hivi kuzunguka kijiji hadi kijiji ili kuwaambia wananchi makosa ya CCM na sababu kwa nini hawafai tena kuiongoza nchi, kisha elezeni mtashirikiana na wanachi kufanya nini, fungueni matawi na mweke uongozi huko vijijini. Wananchi wapo tayari kuchangia pesa kwa hali na mali .ili kuliwezesha Chopa kuruka. Wananchi tunataka ukombozi na tuko tayari kuchangia kwa wazi ama kwa siri, CDM anzishe akaunti yenu ya M-PESA na mtujulishe tuwawezeshe.
     
  2. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Nipo tayari kuchangia hili.CCM kimekuwa genge la mauaji.
    Wananchi wanapaswa kuchukua maamuzi mazito dhidi ya CCM vinginevyo hiki chama kitatumaliza.
    UKIPENDA HAKI KUWA MAKINI NA CCM.
     
  3. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM tunawangoja...tuko tayari kuchangia sio tu pesa bali hata damu...mashijaa wameuliwa Igunga sasa hakuna kulala
     
  4. d

    dr. gracemary Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe..wanainchi nao wafanye maamzi magumu
     
  5. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kbs, tunatoa rupia, cdm songa front
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    damu utachangia wewe mwenyewe. Ulaaniwe.
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Duh....CCM=CHAMA CHA MAJANGIRI WAUAJI
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dada,
    Cdm wanatakiwa kunadi sera tu kwenye kila kona ya nchi. Kijiji kwa kijiji!. Swala la kuwaambia wananchi makosa ya ccm kwasasa sioni uzito wake kwa sasa maana watz wanayafahamu makosa ya ccm vzur kabisa. Cdm wanatakiwa kuwaonesha mwanga mpya wa maisha kwa kuwaeleza sera zenye tumaini ili wakiamini maana tatizo la watz wengi hawajapata imani ya kutosha kwamba kuna maisha mazuri sana ndani ya cdm!
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    siasa bila propaganda haziendi. Sera na propaganda ni muhimu. Ccm waliitumia, cdm nao waitumie ila kwa malengo
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hapana kama ni Propaganda no no .Chadema wawe wakweli tu hakuna haja ya kuunga unga .Wao waasema ukweli na wananchi watapima na kuamua .Nakubaliana na matawi kufunguliwa yes na michango itapatikana kwa masikini na sala zao Mbinguni zitapokelewa .Michango ya Manji hapana .
     
  11. d

    dr. gracemary Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha utani bana.....laana unatoa wewe? kuna watu wanauwawa kila siku huja walaani wauaji then unalaani wapigania ukombozi? wapinania ukombozi mara zote huchangia ukombozi hadi kwa damu...laana ina wewe bila shaka kwa sababu unashiba vya dhuluma. Hao wamama wenzangu waliouwawa Igunga hujawaona?
     
  12. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga Mkono hoja 100%, Kamanda Mbowe tusonge mbele.
    C.C.M (Chama Cha Mauaji)
     
  13. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja Mkuu, ni wazo zuri sana hili ila uchangiaji wake si lazima uwe kwa M-pesa unaweza ukamwona Mbunge yeyote wa CDM au Diwani Makini wa CDM then akakupa utaratibu wa kufuata.
     
  14. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sawa na genge la OSAMA BIN Laden.
     
  15. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm chama cha mauaji, chama cha magamba, chama cha mafisadi, chama cha majizi endeleza.
     
Loading...