Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema hoyeee......peoples power

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ketwas, Jun 5, 2011.

  1. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakika wanajf,mimi niko arusha hapa,kinachoendelea hapa makundi ya watu ni mengi
    sana,kinachosubiriwa ni hiyo kesho patachimbika hapo mahakamani ndugu zangu,
    tumechoka na huu ukiritimba wa kuburuzwa kila kukicha.lakini hatushangai kwani mfa maji haachi kutapatapa.kwanza ni aibu kwa taifa na pili ni ushujaa kwa wapinzani,sasa imeeleweka kuwa ccm ni chama cha upinzani,jana nape mwenyewe alichafua hali ya hewa kwenye mkutano wake baada ya kutafsiri alama za vidole za chadema palikuwa hapatoshi.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,568
    Trophy Points: 280
    iongezee minofu habari ya nape!!!
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Angalieni sana tena sana. Amani inavurugika kwa siku moja tu. Lakini tutaitafuta kwa miaka mingi. Tutizame mifano ya nchi nyingi duniani zilivyokuwa na sasa zilivyo baada ya kuichezea AMANI. Mungu ibariki Tanzania na watu wake.
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watanzania wanachezea amani kwa manufaa ya watu wachache masikini
     
  5. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa nini huchoki na hizo hoja mfu za amani watu haishi kwa AMANI unafikiria kuna amani. Watu wanauawa na polisi unaona waliokufa wamekufa basi hiyo ni amani. Tafadhali tushawishi tuione amani kwa vitendo siyo kwa visingizio.
     
  6. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unataka tuidumishe kwa manufaa ya wenye madaraka waendelee kutubuzuza?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wera weraaaaaaaaaaaaaa CCM lazima wakimbie tu madarakani
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Huwezi kuoa au kuolewa bila kupitia uchumba!! Na huwezi kwenda kwa mungu bila kumsujudu Mtume Mohamed vivyo hivyo huwezi kwenda mbinguni bila kupita kwa Yesu kristu. Amani muihubiriyo bila kutenda haki ni ubatili!!!!! Pipoooooozzzzz powerrrrr!!!
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Nahisi kuna kamchezo ka kuhakikisha viongozi wote wa CDM wanakamatwa na kufikishwa mahakamani,ukiona hivi ujue kumekucha na nuru ishaanza kuchomoza...mfano kule kwa madiba kamatakamata ilianza hivihivi na ikawa ndo mwanzo wa mwisho wa ukandamizaji wa waafrika
     
Loading...