Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema hoi uchaguzi madiwani mbozi na momba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlendamboga, Oct 28, 2012.

  1. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Masanyinta A.176 ccm na chadema 76 na kituo b ni 143 na chadema ni 62 mpapa A.ccm 200 na chadema 53 B ccm 177 na chadema 78. Kasanu B 110ccm na chadema 43 A ccm 98 na chadema 60. Hili ni jimbo la momba ambapo gap hili limetoa ushindi kwa ccm
    Kwa upande wa Mbozi hali inaonyesha Ccm imeshinda pia kwa kura 300 ingawa bado wanajumlisha lakini matokeo ya vituoni yanaonyesha vituo vingi Ccm imeshinda
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa matokeo hayo na kutoka maeneo hayo basi ni sawa na kusema CHADEMA wameshinda. Kwani walipata kura ngapi 3 years ago ( I.e.2010)?
     
  3. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko lazima tupigwe chini,najua unga wamandazi na skari ulikua kitu kikubwa sana kwa wapiga kura wa huko.unajua sehemu ambako maisha ni magumu sana watu huwa wanamuabudu sana mtu anaewaletea kitu chakula japo kwa siku moja,yaani kwa kifupi ni kua wao taget yao ni samaki badala ya nyavu au mtumbwi.
     
  4. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aiseeee huko 2liwachia caf waweke nguvu
     
  5. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lakini msisahau huko ndiko nyumbani kwa Naibu mkuu wa kambi ya nanihii bungeni huyu mh Silinde ns yeye ndiye aliyekuwa akiongoza mashambulizi
     
Loading...