Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema hili turekebishe!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Axe, May 9, 2012.

  1. A

    Axe Senior Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Mimi ni mwanachama wa cdm na mpenda mageuzi kinachonikera kwenye hichi Chama changu ninachokipenda sana!! ni hizi nyimbo za kidini zinazopigwa kwenye mikutano ya cdm napa Arusha sina uhakika na sehemu nyingine ukifika kwenye mikutano hii utazani mzee wa upako au kakobe anahutubia nataka niwakumbushe viongozi wangu na mbunge wangu mheshimiwa lema bado wewe ni mbunge wangu najua wewe ni mlokole lakini kumbuka wanachama wote cdm si wakristo na mikutano ya kisiasa sio ya kidini na wala Chama hakina dini na kwamtu ambaye si mkisto sehemu Kama ile anakua uncomfortable to be honest ingekua wewe ni mkristo na kwenye mkutano wa Chama chako ikawa inapigwa KASWIDA ungejisikiaje? Leo cdm inatakiwa kuunganisha watu wote na dini zote ili kuchukua dola na isifanye makosa ya cuf kuzani unaweza kuchukua dola na watu wa dini moja ili tufike tunakoenda lazima tukosoane na kuelezana ukweli people's power!!
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Magamba at work
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ebu weka clip tuone kama unatoa toka moyoni hayo malalamiko au ndio walewale.
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Kama huu utaratibu ni kweli upo, utakuwa umetoa mzuri....
     
  5. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Uvivu wa kufikiri, Dr. Slaa na Chadema yote, haipendi watu kama wewe!
    Mungu wetu anaita!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    weka nukta kwanza kwenye hiyo **** yako.
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Well said mkuu.Hichi kitu kinanikera hata mimi.Halafu kuna mijitu humu ndani inakimbilia Magamba at work.Magamba nani wako watu wanania nzuri na chama halafu unaleta mambo ya kipuuzi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nyie hamueleweki, jipangeni.
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mimi nimehudhuria mikutano mingi ikiwemo maadamano toka buzuruga hadi furahisha pale mwanza sijasikia hizo nyimbo,kama hiyo tabia imeanzia huko arusha,nasema nyimbo za dini yeyote kwenye mikutano ya kisiasa si pahala pake !
     
  10. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli hili unalolisema cdm tunatakiwa kulifania kazi
     
  11. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    well said .kama ni kwel
    viongozi wanapaswa kulifanyia kaz
     
  12. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lets call a spade a spade and a spoon a spoon. Nadhani kaka unanielewa, ninacho maanisha mleta mada yuko very genuen na hakuchanganya mawazo yake na chembembe za unafiki na hapa nimemgongea like. Na sababu si kana kamba yuko sahihi kwa 100% kwa haya aliyoyasema hapa but I concidered him is very genuine to his thought. Sasa ninachotaka kusema ni kwamba we need to be balanced and pricised in whatever we are doing for the sake of CDM. Nashukuru kaka kama utaliona hili katika uhalisia wake! Asante sana!!!
     
  13. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana-JF, tujue kuwa CDM inaongozwa na watu ambao sio malaika. Makosa kama anayoripoti mtoa mada yanaweza kufanyika ingawa naamini hakuna kiongozi ndani aliyeelekeza jambo hilo kulifanya. Mtoa uzi huu anaonekana amefanya observation hiyo na kutoa ushauri. Sioni ubaya wa ushauri wake. Ni bora tukarekebisha pale panapovuja ili tuweze kuziba mwanya wa magamba kupata cha kuegemea. Tukianza kufikiri kuwa ndani ya CDM ni perfect 100% tutakuwa tunafanya kosa kubwa la kiufundi. Tukubali constructive ideas & observations.
     
  14. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kama ni kweli hili halifai inabidi lichukuliwe hatua mapema
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mimi nina cd iliyotolewa na cdm juzijuzi ikiwa ni shooting ya Mkutano wa NMC uliofanyika mara baada ya Lema kuenguliwa Ubunge, na inauzwa sana hapa Arusha na sehemu zingine kwa sasa!

    Cd hiyo wakati inaanza unasikika backing sound ya ule wimbo wa Wanyarwanda waliopata ajali(Mungu kwanini umeruhusu jambo hili kutokea)...

    Nadhani walichukua kipande hicho si kwa nia ya dini 'parse' kama unavyojaribu kupandikiza, bali kutokana na yale maneno yanayoimbwa katika wimbo ule yalivyo na hisia(aliyetazama zile cd ananielewa) basi inahusishwa moja kwa moja na tendo la serikali kwa kutumia mahakama ilivyoruhusu udhalimu wa kumvua Mbunge wa Arusha ufanyike!
    Though, your advice taken on board!
    [​IMG]
     
  16. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli stop it..............use other strategies
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kumbe Mhe lema mlokole? mwenye uelewa wa kutosha naomba anijuze maana ya ulokole kama hata Godbless yumo!!!!!
     
  18. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hiki chama kina mengi ndani yake
     
  19. Makucha

    Makucha JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama wengi wanazipenda hizo nyimbo za dini basi wajifunze kuchanganya na zile ambazo si za dini ya kikristo, vinginevyo na mimi mkristo nasema haipendezi.
     
  20. A

    Axe Senior Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Mimi sisemi kuwa hili limetokea kwenye mkutano uliopita tu.hizi nyimbo za kidini zipo kwenye mikutano iliyopita pia Kama unayo tape unaweza ku review.inaonyesha Chama chetu labda haiwapangii mziki wa kupiga mcs na watu tunaokodisha speakers kwao,hili ni jambo dogo tuu lakini linaweza kua big deal kwa maadui zetu wanaotaka tukugawa ni hayo vongozi wangu wa cdm!
     
Loading...