Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA hawana huruma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by IVETA, Jan 22, 2012.

  1. I

    IVETA Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hii ziyo siasa! hata mheshimiwa mbunge hajazikwa, tayari vurugu zimeshaanza kutokea kuhusu mgombea wa nafasi aliyoiacha wazi huko aru meru mashariki! kisa hikikilitokea ijumaa mjini moshi pale baada ya tuhuma kutolewa dhidi ya katibu wa chadema mkoa wa kilimanjaro bazil lema, amepewa rushwa ya shilingi milioni 20 na mtu ambae ana nia ya kugombea kiti hicho kwa tiketi ya chadema ili ampigie debe kwa uongozi wa chama hicho taifa ambako lema anadaiwa kuwa na sauti kubwa.

    Haya yamefichuka baadaya lema kukutana na mgombea huyo na watu wanaodaiwa wanatoka aru meru ambao ni wapiga debe wazuri katika hoteli moja ya kitalii mjini moshi.

    sisi tunasema ya arusha tuachiwe waarusha wenyewe, tuna kamati zetu za kuteuwa wagombea wa nafasi zote.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Fitina kaka hizi. Mgombea wa Arumeru yuko tayari. Kijana Sanare
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Sanare yule aliyekuwa diwani kata ya Sepeko,Monduli kwa tiketi ya CCM?
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kwani yule aliyechuana nae last time yuko wapi; nae kafa?
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mbona majungu hivi?hivi ni sahihi kwa maafisa wa ubalozi wa tanzania kule new york kujiburudisha na taarabu ya mzee yusuph huku mkuu wa kaya na viongozi wote wa chama na serikali wakiwa kwenye msiba?acheni propaganda za kitoto !!!!
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kapitishwa na kamati gani?
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Acha majungu kaka.Hangaika na mambo yenu ya ccm
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hizi habari umezinukuu kwenye Amua, Sani, Uwazi, Championi au Kasheshe?

    Kama ni huko uniambie kabisa, kwa mwanaume kama mimi ni dhalili ya uanaume wangu kushiriki mambo ya kitchen party
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ! Magamba bana kwa uzushi yani yanafitnisha chadema.... Koz yanajua ni tishio kwa ccm sasa nyie subirini muone kazi ndo mtajiona mavi.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hicho kiti kilishapigiwa hesabu hata kabla Sumari hajafa. Mnaweka mgombea anafanyia kampeni kitandani maana yake nini?
     
  11. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaa wanaogopa moto wa chadema arusha..mkuu hilo jimbo tayari la cdm
     
  12. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndo ukweli,hata baada ya kumzika mtema wiki moja tu wakaanzisha mchakato wa kumtafuta mrithi.asiye wajua chadema ataona habari hizi ni uzushi!
     
  13. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Hata kama ni kweli kuna tatizo gani? Nafasi iko wazi na ni wajibu kuzibwa. We have no time to waste. Tanzania haitaweza kuendelea kwa mwahazo mgando ya kuomboleza au kusheherekea kwa miezi. Aliyeweka hii post hapa ajue kuwa nae alichelewa kujiunga humu (January 2012). Hakuna muda wa kupoteza.
     
  14. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo kwenye nyekundu hueleweki, sasa tukuachie ya Arusha kwani wewe ni wa CHADEMA..? si anatafutwa mgombea kupitia tiketi ya CDM...? na huyo Lema unayemsema kwani ni wa wapi..? halafu hata hivyo hiyo ndo siasa...
     
  15. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HA HA HA HAA AAAHHHAAAAA. Naomba nikwambie hiviiiii NA BADO! MTALIA SANA CCM mpaka ifike 2015.
     
  16. M

    Mapochopocho Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By IVETA [​IMG] jamani hii ziyo siasa! hata mheshimiwa mbunge hajazikwa, tayari vurugu zimeshaanza kutokea kuhusu mgombea wa nafasi aliyoiacha wazi huko aru meru mashariki! kisa hikikilitokea ijumaa mjini moshi pale baada ya tuhuma kutolewa dhidi ya katibu wa chadema mkoa wa kilimanjaro bazil lema, amepewa rushwa ya shilingi milioni 20 na mtu ambae ana nia ya kugombea kiti hicho kwa tiketi ya chadema ili ampigie debe kwa uongozi wa chama hicho taifa ambako lema anadaiwa kuwa na sauti kubwa.

    Haya yamefichuka baadaya lema kukutana na mgombea huyo na watu wanaodaiwa wanatoka aru meru ambao ni wapiga debe wazuri katika hoteli moja ya kitalii mjini moshi.

    sisi tunasema ya arusha tuachiwe waarusha wenyewe, tuna kamati zetu za kuteuwa wagombea wa nafasi zote.

    Tehe, tehe, tehe. Mimi nafikiri humjui Basil unayemzungumzia! kuonyesha kuwa humjui hata jina lake umekosea kuliandika. Hivi huyo mgombea anaye weza kuhonga milioni ishirini si angezitumia kwa shughuli za maendeleo. Siasa ni mchezo mchafu, nani asiyejua? Leo hii mtu ahonge kwasababu gani.
    Ngoja nikueleze kidogo Basil Lema ni nani? Ni mzalendo, anayeipenda nchi yake hawezi kuhongwa na yeyote. "Omba radhi tafadhali". Tena nina wasiwasi wewe hata Arusha huijui iko upande gani wa ramani ya Tanzania
     
Loading...