Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema hawajakiuka maadili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhogomchungu, Jan 12, 2011.

  1. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ARUSHA.jpg
    Usiku wa Septemba 25 mfalme Hussein wa Jordan alifariki na 26 akazikwa kwa kuwa muislam.
    Pia mauji ya Pemba watu waliofariki walizikwa siku inayofuata kwa kuwa wote waliofariki ni madhehebu ya kiislam.
    Unapokuwa karibu na waumini wa kiislam wanakwambia, kitu cha kwanza kufanyiwa baada ya kukamilika taratibu zote ni kupelekwa mahala pake pa milele yaani kaburini, ndio maana hata viongozi wakuu wa madhehebu hayo mara tu akifa hakai siku nyingi huzikwa
    Kwa upande wa madhehebu mengine kama baba wa taifa alikaa muda wa 2 week.
    Lkn chadema wameuweka mwili wa madhehebu ya kiislam siku 6 sawa na madhehebu mengine jambo ambalo ktk mtazamo wa kiislam sio nadra kutokea labda patokee dharura.
    jee chadema hawakukiuka maadili?hawakuona haja ya kuuzika mapema?
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kawawa alikaa siku ngapi
     
  3. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ndio dharura ilitokea sasa. Au unataka kuleta upupu gani hapa jamvini?
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    waliouweka huo mwili ni watu wa Mortuary wakishirikiana na Mganga mkuu wa hospitali ya Mt Meru maana wamefanya postmortem asubuhi hii na ndipo walipotoa kibali cha kuuachia! lawama wape serikali ya CCM!
     
  5. S

    Seacliff Senior Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kwani umeambiwa kuwa CDM hakuna Waislamu wanaofahamu maadili ya Kiislamu?
     
  6. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio upupu, bali ni kitu ambacho ktk jamii ni muhimu kijadiliwe
     
  7. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana walikuwa nao. lkn labda siasa ilikaa mbele
     
  8. M

    Mkorosai Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawachukia sana wapuuzi wanaojitahidi kujenga dhana ya kuwakosananisha CHADEMA na waislam!!
     
  9. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    mkuu.... nitakuheshimu mpaka mwisho... kula tano yangu...
     
  10. s

    seniorita JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maadili ya nani? Nafikiri huelewi hata maana ya maadili...simply poi ting finger to CDM doesnt really help anyone even yourself maana people know how to distinguish the right from the wrong. hata argument yako is contradictory, why not read again esp bold red...wewe ni kichekesho maana kama hoja zako ni za aina hii na pia lugha ndio kama ilivyo hapo juu, I am sure no one will ever take you seriously, on the contrary, utakuwa unajitapakazia shame
     
  11. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kuwakusanisha mzee, tatizo linapotekea lijadiliwe, chadema sawa na Cuf na CCM, sio waungu wanakosea, kama pakikosewa basi paongewe, ni chama cha siasa, sio chama cha mbinguni
     
  12. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    crap
     
  13. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuficha kitu eti kwa ushabiki wa kitu ni hatari kwa taifa, kama mnaikosoa ccm inavyofanya, kama mnaikosoa cuf inavyotenda, basi na chadema kama chama cha siasa inatenda makosa. sijui pengine hili moja wapo?
     
  14. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni bora ukae kimya kuficha ujinga wako ndugu yangu,kwanza ueleweki ulichoandika,pili sijui kama unajua maana ya maadili au ulimaanisha nini,tatu wa kulaumu kuhusu ucheleweshwaji wa mazishi haya ni watu wa mount Meru hospital na jeshi lako la polisi nadhani na si cdm
     
  15. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok, hoja hii inaweza ikawa kubwa mbeleni
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    itakua kubwa kwa waliolishwa ujinga badala ya elimu vichwani,lakini kwa waelewa na hata waislam wafuata dini ila wenye elimu vichwani hii si hoja ya kujadili ila ni rubbish tu
     
  17. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Halafu kikishajadiliwa?
     
  18. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jee ingalimzika yule baadae wakafuata hawa ingalikuwaje?
     
  19. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    litazungumzwa na labda chadema watajua makosa yao
     
  20. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kubwa kama muislam, ni dogo kama utakuwa sio muislam
     
Loading...