Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA HAWAAMINIKI. Yes I said

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kalikenye, Jun 28, 2011.

  1. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwa kawaida uongo huwa hauna uwezo wa kuhimili test of time. Leo asubuhi nilikuwa naangalia taarifa ya habari nikakutana na habari ambayo imenishtua ya kwamba CHADEMA wamekana muafaka wa Umeya wa Arusha. Alipoulizwa Mbowe akajibu kuwa wanafanya uchunguzi juu ya suala hilo huku Lema akisema kuwa hatambui muafaka huo. Kitendo cha kutokuwepo kwa kauli thabiti inayoonekana kuwa imetokana na azimio la kikao rasmi, ni kielelezo cha kutoaminika kwa CHADEMA. Nasema hivi kwa sababu zifuatazo: Kwanza, taarifa za kuwepo kwa muafaka tumezipata siku nyingi zilizopita. Kama muafaka huo ungekuwa ni batili, CHADEMA wangeukana immediately au hata kabla ya kufanyika kwa uchaguzi wa Naibu Meya. Pili, kuna tofauti kubwa sana katika kauli kati ya Mbowe na Lema kitendo kinachoashiria kuwa kuna misimamo tofauti kati ya Mbowe na Lema. Tatu, inaonekana kuwa CHADEMA hawana shida na maendeleo bali wanataka mapinduzi bila ya kujali gharama zake. CDM wanatuhadaa! Hawaaminiki!!
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuanze na hii ya kujivua gamba kwanza tupime kama kuna uaminifi, then tuangalie ishu nyengine.

    kwani zimebaki siku ngapi kati ya 90 tulizoahidiwa?
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    aKILi ZakO zipo kama za huyu
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    mbona hujasema la waziri Mkulo,Ngereja na Mhando kila mtu akiwa na hamsini zake ebu tufafanulie hilo hukulisikia kwenye hiyo taarifa
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    1. Kila mtoto atakuwa na Laptop
    2. Umeme wa mgao utakuwa ni Historia
    3. Dodoma kutatengenezwa Ziwa na Meli kubwa italetwa
    4. Mwanza Itakuwa California
    5. Kigoma itakuwa Dubai
    6. Flyovers Dar es Salaam
    7. Ajila mpya kwa vijana Mil 2
    8. Bajaj kila kituo cha Afya
    Inahitajika uwe taahira kama wewe ndipo utaelewa na kukubaliana na M.kwere
     
  6. D

    DENNING Senior Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Unataka nani awaamini chadema, wananchi makini au kina nyie ambao mnakurupukia mambo, ambao kimsingi ni wazi umakini wenu unahojika.kwa mfano mapinduzi yamesemwa na nani kati ya waliohojiwa , lema na mbowe au unajisemea tu(baseless argument).tunaiamini chadema mno mno mno.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Magamba ndo wanaaminika?
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Jamani mkija hapa njooni na akili .JF ukija kwa kubabaisha hutafika kokote .Sasa una post 2 unaanzza kulia na na Chadema . Upuuzi huu wa nini jadili hoja ama lete mada ya maana si ujinga huu kaka .
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hapa umenena kabisa! Chadema ni kama kichwa cha mwendawazimu!
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Join Date : 22nd June 2011
    Posts : 4
    Thanks 0
    Thanked 2 Times in 2 Posts
    Rep Power : 0





    siyo kosa lako! ukishatoka kwenye u-junior member utakuwa na akili
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Safisha kwanza kwako ndo utoke nje na kuwaambia wengine wafanye usafi.Mmeshindwa safisha magamba yenu s unaongelea ya chadema
     
  12. K

    Kitwanad Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafadhali tofautisha kati ya kauli ya chama na kauli ya mtu binafsi. Lema ameongea kama lema, vinginevyo angesema kuwa katumwa na chama chake. yupo msemaji mkuu-mwenyekiti/katibu mkuu wa chama.vuta subira kwanza.sikia wakuu wamesemaje kama kauli ya chama ndio utoe hoja yako.cdm kiko makini sana.
     
  13. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 2,283
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    I thought hii ni forum ya the inteligent ones, kumbe ni forum ya Chadema, I do not support neither parties, Lakini what i see here ni Biasness, akiyukanwa wa ccm , wengi wamapiga vigelegel, Chadema ikiguswa kidogo MARUNGU MIKONONI. fOR YOUR INFORMATION Chadema has its short commings also. Yes wamekua na kigeugeu Arusha, na hatukubali kuharibiwa mji wetu
     
  14. p

    pro2001joe New Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "I thought hii ni forum ya the inteligent ones, kumbe ni forum ya Chadema, I do not support neither parties, Lakini what i see here ni Biasness, akiyukanwa wa ccm , wengi wamapiga vigelegel, Chadema ikiguswa kidogo MARUNGU MIKONONI. fOR YOUR INFORMATION Chadema has its short commings also. Yes wamekua na kigeugeu Arusha, na hatukubali kuharibiwa mji wetu"

    Huyu ni yule mbeba mbuzi mgongoni karudi na staili nyingine ya kutokuwa na chama. Jahazi la CDM linakata maji kwa kasi kuelekea magogoni!!
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Hiki si chama , ni genge la wanaharakati wahuni !
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naweza kuelewa kwa nini unasema CHADEMA hawaaminiki. Ni kwa sababu mlihonga watu fulani fulani ili wakubali kuwa Arusha kuna muafaka. Bila kushughulisha akili mkaamua tatizo la Arusha ni 'vyeo' na sio ukiukwaji wa taratibu na sheria za uchaguzi wa Mayor. Sasa mlungula umeingia mfuko na muafaka wenyu umegundulika ni hewa! Na hapa ndipo unalalamika maana huamini kuwa HELA hainunui akili wala utashi na hata madaraka!
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo Kasera kwa Kichama kyetu??? Tuangalie Magamba wamefanya nini mhalafu sie ndio tuwe na dira? Basi kazi kwani hapo 2015 tutapoingia madarakani tutamwangalia nani ili tuendeshe nchi??
     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Muungwana ni kauli! Rudi katika kauli zenu za nyuma baada ya hatuwa hii ya mwafaka na sasa mnabadilika . Hata hivyo hichi chama hakina msemaji maalum?? Inawezekana hii ikawa ni kauli ya mbabe mmoja tu!
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135


    Hata wewe ulikuwa na tarehe na sababu za kujiunga. Cha msingi ni uhuru wa kujiunga na kuchukua nafasi ya kueleza kero, kufahamisha, kuburudika na kadhalika. Wajibu wa anaefatilia hoja ni kujibu hoja na unapokosa cha kujibu pita tu.
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Chama Cha magamba ndicho kilichokosa msemaji inatokea mke wa raisi,watoto wa raisi wote wanaongea kama katibu mkuu wa CCm au Katibu Kiongozi pale Ikulu ha ha ha
     
Loading...