Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema hatupangi kumtambulisha Nassari kuwashukuru wapendwa Dar kama neno la shukrani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngalikivembu, Apr 5, 2012.

  1. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa vyema baada ya Mbunge mteule kuwashukuru wana Arumeru kule Arusha akatumia muda kidogo kuwashukuru wapenzi wa CDM walioko Dar kama ishara ya kuwawakilisha wengine tuliopo mbali mikoa mingine? Uongozi unaweza kupanga kufanya hivo kabla ya Bunge kuanza wiki ijayo.
    Shukrani wana JF kwa ushirikiano wenu wakati wote wa kampeni kwa mdogo wetu Nassari.
     
Loading...