Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA haina noma na JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kishongo, Jul 5, 2011.

  1. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika taarifa ya habari ya TBC1 jana jioni, Mhe Zitto Kabwe alionekana jukwaani akiwahutubia wana-Kigoma na kuwaeleza kuwa chama chake hakina noma na JK. Aliifagilia CCM kwa jinsi inavyoleta maendeleo nchini bila kubagua maeneo kwa sababu za itikadi.

    Mhe Zitto anastahili kupongezwa kwa kuwa mkweli. Yafaa wanachama wa cdm ktk JF wajifunze kutoka kwake, si kukandia kila kitu ... eti kwa kuwa kimeletwa na Serikali ya CCM.

    CDM kuna kiongozi mmoja tu wa kweli, ni Zitto Kabwe. Wengine wote ni wasanii.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    pumba zako tulishazichoka ..........!

    go to hell
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    hii ni mojawapo ya ID za malaria sugu?
     
  4. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tangulia wewe hell.
    If you can't contribute, shut up.
     
  5. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha kukimbia kivuli chako.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Exactly mkuu!
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu kidogo hapo kwenye bold niongezee neno ...vu.
     
  8. Ocheke

    Ocheke JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 246
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ok analeta maendeleo bt in ratio ya development and underdevelopment kwa miaka 6 ana base wapi ni dev or under ndio point muhimu
     
  9. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JK na Zitto Kabwe.jpg
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    and this is mine...
     

    Attached Files:

  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ushuz uliopost unanuka mpaka kichefuchefu! Hv kesho anakwenda kutalii wapi au hata wewe hujui?
    Tap tap tap tap tap!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda harufu unayo mwenyewe ila hujui.
    Jichunguze utagundua chanzo cha ushuzi unaokusumbua.
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    huu upepo wa nn huku ,
     
Loading...