Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Haina Itikadi Kama Chama!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by John Marwa, Jun 21, 2011.

  1. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepitia kwa Umakini Katiba ya CHADEMA tofauti na matarajio ya Chama chochote cha Siasa lazima kuweka msimamo wake hasa mlengwa wa Kiitikadi!

    CHADEMA haijaweka wazi kama ni Chama cha Kijamaa au ni Chama Cha Kibepari! Tofauti na CCM ambao wao Wanasema ni Chama cha Kijamaa japokuwa Ujamaa walisha Uweka kando!

    Vyama vingi duniani huonesha mlengo wake hasa kama ni kuamini Ubepari au Ujamaa! Hata marafiki zao wa Ujerumani na Uingereza wamebainisha mlengo wa Vyama vyao!

    Wanachama wa
    CHADEMA walio wengi hata hapa JF hawajui Itikadi ya Chama Chao(Inasikitisha sana)! Hakuna tofauti kati ya CHADEMA na Timu ya Simba wala Yanga kwani hawana Itikadi!

    My Take:
    CHADEMA ijipambanua ina itikadi gani Ujamaa au Ubepari! Wanachadema jiulizeni Itikadi ya Chama chenu ni ipi?

     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Tupe premises mkuu zilizokufanya uende kwenye hiyo conclusion mkuu. Otherwise ts a Crap!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kuna maana gani kuandika uwongo kwenye katiba ya chama kama hao wanamagamba uliowataja?...Umeuona wapi wakitekeleza Ujamaa wanaodai kuufuata?
    Kuandika na kutekeleza unaona kipi bora?...Tunawajua nyie kuwa ni mabingwa wa maandishi na kusoma data zisizofanyiwa uchunguzi!
    Kuna mkubwa wenu mmoja akianza kusoma miradi ya umeme inayofanyiwa kazi, utajua hakutakuwa na shida nchi hii tena...Lakini njoo kwenye utekelezaji, sihitaji kukupa mifano, maana hapo huenda unatumia jenereta!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Gamba likiwa kwenye ubongo huwezi fikiria!
     
  5. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunaomba Kiongozi wa Chadema atujuze na kutoa maelezo juu ya Itikadi ya Chadema ni jambo la msingi tuielewe Chadema kama chama ambacho kinataka kupata ridhaa ya Watanzania kuongoza Nchi! Wale vijana mnaotukana hapa JF ebu acheni matusi kwa hii hoja! Slaa,Mbowe,Zitto,Mnyika,Regia,Lema,Ndesamburo,Lema wekeni msimamo wa itkadi ya Chadema hapa jamvini
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    "the head is out of control" serious measures to be taken
     
  7. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hivi hakuna itikadi nyingine zaidi ya ujamaa na ubepari? ccm itikadi yake ni nini? na je itikadi ya ccm ndo inayoonekana katika mfumowa utawala wa nchi yetu? ujamaa ni nini na ubebari ni nini? hivi hizi si porojo tu za kuwafanya watu wasifikirie mifumo au itikadi zinazowafaa kwa jamiihusika!
     
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunataka majibu zaidi kutoka CDM
     
  9. M

    Mkandara Verified User

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nini hasa maana ya Ubepari kama itikadi? maanake nijuavyo mimi Upebari ni mfumo wa kiuchumi unaosisitiza njia zote za production kuwa private owned, ziendeshwe kwa faida na malipo halali kwa wafanyakazi wake. Privatization haiwezi kuwa itikadi hata siku moja kama sii kuturudisha kule kwenye vita baridi.

    Marekani UK na nchi kibao leo hii duniani zinafuata mfumo huu wa kiuchumi tukiwamo hata sisi leo hii, hivyo huwa nashindwa kuelewa mtu anaposema Ubepari kama ITIKADI ya chama wakati CCM ndio wanabinafsisha mashirika bila kufikiri kuliko hata Mabepari wenyewe.

    Na ndio maana huuliza hivi Democratic ya kina Obama wanapingana na Ubepari!
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr so unaweza kusema CCM ambao ni chama tawala wana itikadi?
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Zamani CCM walikiwa 'to the left' sijui sasa practically watasema wako upande gani. CHADEMA ni 'centre -left' Angalia manifesto yao 2010 (chadema manifesto)
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkandara na Mzee wa KIjijini mwacheni kijana kazidiwa baada ya kunywa maji ya bendera yao yamemdhuru kaa E coli .Mpeni pole huyo .
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
     
  14. M

    MPG JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni chama cha ujamaa wa kuwaibia watu mali zao,ANGUKO LA CCM LIMETIMIA.
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Pumba tupu
     
  16. H

    Hard boy Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakubali,CCM itikadi yao ilikuwa ujamaa.Yako wapi hayo mafanikio ya ujamaa?Matokeo yake wamefilisi mashirika ya umma.Sasa ni mabepari wanawanyonya wananchi.wakijilimbikizia mali ya umma wao wenyewe.Tunafikiri na wewe nimmowapa wa hawo wanyonyaji wa CCM ndio maana unaleta hoja isiyokuwa maana kwa wa Tanzania.Wacha ulimbwikene wewe mfisadi.Lete za kuwatetea wananchi.
     
  17. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata panya na mende pale kabatini waliisoma wakaelewa hata hawakuitafuna katiba ya chama kuwa Chadema ni mrengo wa kati usiofungamana na east/west. You Slave in the new era!
     
  18. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lowassa nae ni mjamaa?
     
  19. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    soma website ya chadema vyote utavikuta itikadi mrengo na mengine mengi tu, usiwe mvivu wa kutafuta knowledge soma mwenyewe tu ukishindwa ndo uombe msaada na si lazima kiongozi wa chama akujibu vitu viko wazi na unaweza kuvipata usipende kutafuniwa kila kitu utazoea vibaya
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Safi sana mkuu. Kama mtu ameuliza swali ajibiwe kama ulivyofanya. Hilo ndilo tendo la kiungwana kwa waungwana: Hoja dhidi ya hoja badala ya matusi. Kumbe CHADEMA ina itikadi lakini inaonekana wengine hawaijui ndio maana badala ya kujibu hoja wanaanza kutukana.
     
Loading...