Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA haikamatiki Arumeru-RAI

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Mar 15, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Gazeti la Rai limeripoti kuwa chama cha CDM kinakipeleka puta chama cha mapinduzi huko Arumeru kutokana na mikutano ya CDM kuhudhuriwa na umati mkubwa wa watu katika maeneo ya vijijini tofauti na idadi ndogo ya watu wanaohudhuria katika mikutano ya CCM.
    Kwa mujibu wa maripota wa RAI hali hii si ishara nzuri hata kidogo kwa chama hicho tawala.
    Habari hii iliyotolewa na gazeti hili imewashangaza wengi kwani ni gazeti hilihili liliripoti wiki iliyopita tu kwamba wamefanya utafiti katika kata zote 17 na kugundua kuwa mgombea wa CCM atashinda kwa asilimia 61% huku mgombea wa CDM akiambulia asilimia 38.5%
     
  2. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Cdm ni wakati wa kulinda kura kwa gharama yoyote,
    magamba ndicho wanachopanga sasa
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa mtu yeyote mwenye kuona mbali atawaza kama wewe
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,192
    Likes Received: 3,483
    Trophy Points: 280
    kwani hili gazeti lilishaachana na siasa uchwara...au lilijivua gamba.!!
     
  5. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    contradiction yaan 1-1=0
     
  6. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona kichwa cha habari kwa mbali kwa wauza magazeti sikupata nafasi ya kununua.
    Sikuamini kama hilo ni gazeti la Rai ninalolijua.
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umesema eti ni gazeti gani hilo ambalo limetoa taarifa hiyo hapo chini vile? Kama gazeti lenyewe ni RAI basi habari hiyo itakua imekosewa hivyo kamrudishie Bashe akaipitie upya na kuifanyia uhariri 'usiofungamana' na ukombozi nchini.

     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,085
    Trophy Points: 280
    Gazeti nafiki.
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hadi gazeti la Rai likaja na utafiti mwingine ulio na mtazamo tofauti na walioutoa wiki moja iliyopita utambue kwamba wameelekezwa na ccm ama gamba kuu rost tamu kubadilisha aina na mbinu za propaganda. Makamanda mkijisahau tu kidogo na ku relax ccm watatumia nafasi hiyo vizuri, hawawezi kufanya kosa kuacha kutumia upenyo wa ninyi kurelax. Kilichopo hapo ni Nassari kuendelea na kampeni ya mtaa kwa mtaa na kwa baadhi ya watu/wazee mashuhuri kama alivyofanya kwa kuitembelea familia ya shujaa wa Tanganyika na Meru, Marehemu Japhet Kirilo.

    Ni kweli kwamba mikutano ya chadema inakusanya watu wengi sana kuliko ccm lakini hilo litoshe kuwapa ujumbe makamanda walioko mstari wa mbele kwamba ccm lazima watakuwa na plan B, plan c na hata ikiwezekana plan D. Na kwa sehemu kubwa hii mechi ya arumeru mashariki wataicheza nje ya uwanja, kwahiyo ni lazima wapiganaji wa chadema huko mstari wa mbele wajipange kukabiliana na hujuma za ccm nje na ndani ya uwanja.

    Kwakweli sitarajii kabisa this time around nisikie habari ya kwamba ccm wamechakachua, kwakuwa naamini sasa mbinu zao zote zinafahamika na uwezo wa kuzikabili na kuzishinda uko ndani ya chama.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu kila mtu imemshangaza.Labda wameona aibu kwa habari yao ya wiki iliyopita
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Salute mkuu wangu!
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu usinichekeshe.
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakiamini na kutubu watauona ufalme wa Mbinguni
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nadhani gamba rostam wana BIFU TAKATIFU na mamvi now day,nlidhani unasema Raia mwema
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tatizo la Tanzania ni kwamba kura haziamui mgombea.... CCM ni wezi, na huwa wanaibiana hadi wenyewe kwa wenyewe
     
  16. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Panapo Ukweli, Uongo hujitenga. Sintoshangaa nikisikia CCM wamejitoa
     
  17. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rai ina mambo labda kuna mtu mwingine tena wanaanza kumtafuta baada ya Salim
     
  18. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
     
  19. Sir oby

    Sir oby JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    hapa hakuna kuchakachua, makamanda tupo huku na kila kura italindwa, mpaka kitaeleweka, tumechoka na hizi siasa za kurithishana utadhani ni nchi ya kifalme, lazima nassari ampoteze sioi kwa mbali sana,
     
  20. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nimepata tetesi kwamba iwapo Upepo utaendelea hivi Basi CCM itamkafara mgombea wake uhamiaji ili wamwengue Kwa kigezo cha kutokukana uraia wa nchi mojawapo. Hii italeta heshima Kwa Chama Kwamba walishindwa Kwa kutoshiriki of which ni katika harakati za kufuta mtazamo Kwa watanzania kwamba sasa CCM kwishaee Kama wakishiriki Na kushindwa.. Ila mpaka sasa bado timu iliyotumwa Na Chama bado wanatoa majibu yenye utata kwamba CCM inakubalika Na kundi la wazee wengi Na kinabibi ambao Kwa mtazamo wao wanadai ndio waliotunza shahada za kupigia Kura. Wanasema CHADEMA kinaungwa mkono Na Kundi kubwa la vijana ambao wengi hawana Shahada za kupigia Kura Na wale wachache wenye shahada wameshazipoteza.. Ni tetesi jamani sina uhakika zina ukweli kiasi gani
     
Loading...