Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA hadi kwa Hotel tupo tunasababisha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Aaron, Oct 26, 2012.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Jana wakati wanakula walianza kama
    hv...
    Wenje: Mwongozo wa Mwenye Hotel,
    chumvi haitoshi. Mnyika: Taarifa Mheshimiwa., Mchuzi
    unaonekana wa Jana siungi Mkono
    Hoja ya Kulipia Chakula hiki.
    Tundu Lisu: Mwongozo mwongozo,
    Niliagiza kuku wa kienyeji Nimeletewa
    wa kizungu silipi, Zito: naomba iundwe tume ya
    kuchunguza kama kweli mchele huu ni
    wa Mbeya au tumelishwa mchele
    kitumbo.
     
  2. N

    Nyigana Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Expired!
     
  3. e

    estomingo Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaza buti utafika
     
  4. p

    pretty n JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bdo sna
     
  5. m

    mosagane Senior Member

    #5
    Nov 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha bangi
     
Loading...