Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema geukeni na upande huu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jews4ever, Sep 9, 2009.

  1. J

    Jews4ever Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza chadema kwa mkakati mzuri wa kutafuta wanachama ndani ya nchi Tanzania.

    Nashauri waanzishe na mkakati wa kuandikisha uwanachama wa Chadema kwa walioko nje ya nchi.
     
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri sana na pia wana mikakati kama hiyo
     
Loading...