Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA fujo na siasa haviendi pamoja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Mar 19, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hiki chama ni cha kisiasa, kwanini kila kukiwa na kampeni mnapenda shari. Sote ni watanzania,twajivunia AMANI iliyoasisiwa na TANU/AFRO SHIRAZI,Mtoto CCM akazidi kuendeleza na wananchi kufurahia ndani ya nchi yao. Ujio wa vyama vingi umeleta vyama vya siasa vilivyo na heshima na vilivyokosa mwelekeo wa amani kama CDM.

    Nachukua fursa hii kutoa USHAURI kwa CDM kuwa waachane na siasa za majitaka na ugomvi pale ARUMERU Mashariki, watumie majukwaa kuuza sera zao ambazo zimekataliwa Igunga, Uzini na dalili za Arumeru zinaonyesha CDM watakaa matokeo na kuanzisha fujo.

    Tafadhalini Tanzania ni yetu sote, AMANI ni kitambulisho chetu, sasa nyie mnaanzisha fujo kwa manufaa ya nani???
     
  2. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe nigamba kama magamba mengine
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hata ANC walikuwa wanaambiwa kauli kama hizi na MAKABURU. The second and more important independence is coming.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Amani na Utulivu my foot.........
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa hao cdm wanapigana na nani?
     
  6. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Suala silo kuwa gamba ama gwanda; TANZANIA NI YA WOTE; NYIE WAFUASI WA CDM NGUMI MKONONI KWA NINI??? TENA MWAPENDA KUIBEZA ujumbe wa JESHI LA POLISI KUWA UTII NA SHERIA
     
  7. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Propaganda hazina nafasi katika ukweli. Nani asiyejua kuwa vurugu, matusi na fujo katika chaguzi ndogo vinaanzishwa na CCM!!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Madai ya kipuuzi, maana hakuna alipoweka mfano!
     
  9. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama Tanzania ni yetu sote mbona fedha za mauzo ya TWIGA mimi sikupata?

    Mwambie aliyekutuma kuwa aondoe hiyo sentensi ya kuwa Tanzania ni yetu sote kwenye hayo maandishi aliyokukaririsha. Hata hivyo pitia Lumumba ukachukue buku 2 zako....eeh, nilitaka kusahau mwambie ngeleja umeme leo amesahau kukata
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukitaka utii uje bila ghasia, basi mnapouza TWIGA gaweni mgao sawa. Na suti asihongwe wa magogoni peke yake, na sisi tupo.
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    jamani makamanda wa Jf tuanzisheni harakati au process maalum ya kusan virus wote wa magamba na mamluki wao kwa kuwajibu dry au kutochangia kabsa kwenye thread za kipumbavu kama hivi.
     
  13. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukitaka utii uje bila ghasia, basi mnapouza TWIGA gaweni mgao sawa. Na suti asihongwe wa magogoni peke yake, na sisi tupo.
     
  14. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hizi ndio kura za CCM. Wanajivunia kuchaguliwa na watu ambao hawana wanachodesire kwenye future. Wangekuwa na akili wasingejivunia hili, badala yake wangejiandaa kupambana na newcomers kwenye daftari la wapiga kura
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu Chadema kukataa matokeo imo kwenye sera za chama angalia tangu Urais , Igunga, Uzini wembe ni ule ule , ni njia moja wapo ya kuonesha kuwa wanaonewa kumbe danganya toto.
    Halafu kitu kingine unachotakiwa kujua , hawa jamaa wanaendesha kampeni huku wakifikiria mafungu ya fedha na ndiyo maana matokeo yakishatangazwa tu huwaoni tena pengine tafsiri huja kuwa wamesusia kumbe wanakuwa wamewahi mgawo isije ikatokea wajanja wakawawahi. Unawajua lakini wajanja wa Chama? Unawajua fisi? msosi ukiwa adimu ikatokea mzoga ukasikika sehemu , hiyo vita ya fisi inakuwaje, na wakati mwingine mmoja wao akiwa lege lege anaweza kuliwa yeye. Ndicho kinachofanyika pale CDM.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tangu ufundishwe hii kozi ya MULTIMEDIA umekuwa na ugomvi na CCM siyo.
     
  17. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha u.fwa.la...kwa hiyo cdm wawe wanafanyiwa fujo halafu wananyamaza???...hebu toa mfano wapi CDM walianzisha fujo.gamba we.
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Chadema always ni chama cha fujo . Hata washabiki wao humu ndani (JF) ukiangalia majibu wanayotoa wakizidiwa na hoja ni ya fujo fujo na kuudhi . Wanatakiwa kubadilika kama kweli wanataka kuwa chama cha upinzani kinachokubalika na watu wote.
     
  19. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mafilili,
    Mbona leo umeandika kwa upole sana mumebanwa huko? Halafu mbona kauli zako zimejichanganya???

    Pole mkuu, waambie wazee waliochanganyikiwa Mkapa, Wasira & co, waache siasa za maji taka, vijana watawatoa ulimi nje....:violin:
     
  20. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nawe umetoa ushauri ccm
     
Loading...