Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA endeleeni na M4C yanayotokea ni vimbwanga vya CCM na serikali yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Oct 20, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    lazima muelewe hapa imetafutwa mbinu ili kupooza harakati za M4C.wanataka kutusahaulisha juu ya M4C.
    wanataka kuwaambia wananchi kuwa amani ya nchi iko katika hatihati,kama mnabisha tutasikia kwenye speech ya rais mwisho wa mwezi.

    eti tunaambiwa shekh katekwa halafu maandamano na uchomaji wa makanisa na maskani za ccm ,halafu serikali inapewa masaa 26 kutekeleza amri ya kikundi cha kigaidi,inatii ndani ya masaa kumi....hili movie inabidi wairudishe studio wajanja tumeshtuka bana.

    ushauri wangu kwa chadema ni kuendelea na M4C huku mkitolea mfano wa serikali dhaifu inayoshindwa kudhibiti vurugu.kama serikali imeshindwa kumlinda RPC na polisi mmoja huko zanzibar itawezaje kumlinda mama muuza samaki wa ngarenaro?
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    watu wa arusha wana msemo wao...unasema ''NGASHTUKA'' yaani nimesanuka.
     
  3. m

    mliberali JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 1,508
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    kaka nakuunga mkono ukiangalia kwa undani utagunndua kuwa hizi vurugu zote ni mbinu na agenda za siri za za kuzuia harakati za CDM kuchukua nchi na CCM na serikali yake wana mikono yao..

    lakini nawatabiria kushindwa kwa sababu njia wanazotumia sio za kisayansi, harakati zao zinahatarisha amani na kuzorotesha uchumi hii inapelekea kushindwa kudhibiti dola na kujirakisishia kuanguka mapema hata kabla ya uchaguzi.

    na amini nakuambia CCM wataisambaratisha nchi
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ulikuwa upepo tu naumepita kama ule wa babu loliondo mkuu
     
  5. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Adui nambari moja wa maendeleo na amani ya Tanzania ni CCM!
     
  6. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Na hizi ni pepo za Kaskazini, sasa tusubiri pepo za KUSI mbona kimbembe?

     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakuu ukienda kwa undani suala la vurugu zilizojiri hivi karibuni hazilengi katika kupoza M4C, na kama ni hivyo basi aliyefanya ni kama wenzetu wale wanauuza mbuzi kwa kesi ya kuku.

    M4C haitikisi nchi kihivyo, lakini vurugu za kidini zina mwangwi mkubwa sana tofauti na M4C.

    Kuhusu kuendelea kwa M4C nadhani hakuna sehemu waliyopiga au kukataza kuendelea.
     
  8. M

    Malova JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nikweli ukisemacho. lakini kumbuka hiyo M4C wanaipokea hawa hawa wanaopigana. lazima kuwatuliza kwanza halaf wape M4C.
     
  9. m

    malaka JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ila safari hii mambo yamekuwa mengi kwa wakati aisee! Vurugu za udini, mauwaji ya polisi znz na mwanza, ripot ya mwangosi, ripot ya ulimbok du. Kweli kin mwema sa hivi wanapiga kazi kwelikweli.
     
Loading...