Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Dream Team

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ambassador, Nov 5, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    chadema dream team.jpg
     
  2. hahahha very good
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nimeipenda sana hapo lazima kieleweke
     
  4. L

    Lweye Senior Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ee bwana hiyo timu labda ya mechi ya kirafiki. Kama ni ya kutafuta point haiwezekani Tundu Lisu asiwemo. Irekebishe mkuu!
     
  5. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi naona Tundu Lissu ambaye hukumuweka kwenye hii list atakuwa kinara wa mabadiliko katika bunge linalokuja. Ni intellectual activist na haogopi
     
  6. T

    Tofty JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haha good one mate!
     
Loading...