Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema, dont under estimate the power of our Tz Government

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jan 28, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Msijaribu tena ,kilichotokea Arusha kimetoa fundisho ,haswa pale mliposhindwa kuendelza mapambano ,inamaana CCM na serikali yake wamefanikiwa kuwazima na leo hii tumerudi kwenye amani na utulivu.

    Leo serikali ni ya CCM kesho au tuseme 2015 Chadema mtaongoza serikali ,na wazalendo mkae mkijua kuwa ndio hawahawa wanaowapigia debe ,sasa ikiwa leo mnaanzisha mchezo wa kuwatumia wananchi kutaka mafanikio yenu kisiasa yafanikiwe ,basi muelewe wakati wenu ukifika wazalendo hawahawa watakuwa tayari kubackfire dhidi yenu kama hawakuridhika na uendeshaji wenu wa serikali,je serikali yenu itaweza kuvumilia na kuachia kama mliyoyafanya yafanyike ?
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Inapendeza sana kama haipiti siku bila kuitaja CHADEMA verry nice am proud of you keep it up. na hata kama ukiishiwa internet bundle nipm nitakutumia, maana nimegunduwa wewe ni mtu muhimu sana kwenye kuitangaza CHADEMA kila siku. once again THANK YUUUUUUUUUUU!
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    :car:
     
  4. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    CCM dont undur estimet the people's power!
    SI MCHEZO.
     
  5. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Huo ushauri inaonekana umetumwa,au umelewa.
     
  6. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mpambe wa mkwere na rostam, hatudanganyiki.
     
  7. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jk ataondoka kama Ben Ali.
     
  8. K

    Kide Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    tuwape kwanza hiyo nafasi cdm then ndo uje na topic yako,hata kama nyie ccm hamuwajibiki ndo wananchi tunyamaze?cdm mapambano yaendelee mpaka kieleweke...
     
  9. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Non sense!!
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Acha kutishia nyau watu wakubwa weweee.
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    inapendeza pia kuona serikali ya sisiem inatumia ideology ya CDM na kui modify ili iweze kukubalika
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mumejaa hofu ya Tunisia na Egypt.
     
  13. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii inaonyesha ni kwa jinsi gani nguvu ya uma inawatisha na kuhatarisha maslah yenu.
     
  14. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Unataka Umaarufu wewe!
     
  15. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muflis mkubwa wee...
    kwanza hujui serikali ni nini. na unachojaribu kuwasilisha hapa ni mkusanyiko wa woga ambao viongozi wa CCM na serikali wanaojitahidi kuuficha bila fanaka.
    uliona mdahalo juzi ITV, Msekwa alipoambiwa 'hatuombi' ila 'tunataka' katiba mpya? alitoa macho! woga!
    ujue serikali ni umma...the govt of people tz..not rulers of tz..
     
  16. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    auaye kwa upanga atauawa kwa upanga,
    angalia madagascar.
     
  17. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa anaganga njaa. Anadhani akitoka kwa style hii ataonekana kwa mafisadi. Au ndio yule dogo wa UDOM nini?
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Ustaadh zungumza habari za CUF ndo tutakuelewa.
    Chadema in wasemaji wake, wanachama wake, wafurukutwa wake, mashabiki wake na wewe si mmoja wao.
    Cuf ndo inayokuhusu na kama umehama huko utakuwa umerudi ccm kwahiyo zunguimzia habari za cuf/ccm. Hata hivyo kwakuwa cuf imefunga ndoa na ccm basi hivyo ndo vyama unavyoweza kuvisemea.
     
  19. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu natoa mwito hamna haja ya kujibishana na mpumbavu watu wanawezashindwa kutofautisha,huyu mwiba ni mmoja wa wapumbavu,tusichangie post zake tena
     
  20. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nasisi wananchi tunasema, don't underestimate peoples power,it has happened in Tunisia,it is happening in Egypt and Yemen,it will happen here in Tanzania.And please don't ever say it again,we know what we are doing,we are rational people,we are not being used.That is an insult.
     
Loading...