Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Dar mpaka DC funika mbaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, May 26, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Huku jangwani kukizidi kupendeza huko DC Msigwa, Nasari na Zitto wanatarajiwa kufunia kwenye mkutano unaotarajiwa kufanyiaka muda si mrefu kuanzia sasa utakao huduliwa na watanzania zaidi ya 2000. pamoja na mkutano huo makamanda hao watafungua tawi la Chadema kwa kushirikiana na jumuiya ya watanzania wanaoishi Marekani, nikiongea na Kamanda Nasari alisema "we want them to be involved in social economical and political affairs eg katiba mpya." wengi wanatarajiwa kuvua magamba na kuvalishwa magwanda huko huko.

    Mungu ibariki Chadema izidi kusonga mbele.
    NasarinaMsingwa wakiwa DC.jpg
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbona ueleweki kijana DC Msigwa ndiyo wapi?
     
  3. S

    Soki JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    No one can hinder M4C

    Crashwise, pamoja sana mkuu!
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Habari inaeleweka vizuri sana.
     
  5. S

    Soki JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Crash, camera yako itakuwepo Jangwani leo kwa faida ya wale wasiioona ITV?
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nilijua wote ni ma-great thinker samahani kaka niliimanisha Washington, DC....
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    amemanisha washngton dc
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuna makamanda pale jangwani naamini hawatatuangusha...juzi kwenye kesi ya John Mnyika wametutendea haki naamini na leo watatutendea haki....
     
  9. Ishina

    Ishina Senior Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huku jangwani kukizidi kupendeza huko Washington DC, Msigwa, Nasari na Zitto wanatarajiwa kufunika kwenye mkutano.....

    Umeelewa sasa?!
     
  10. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu tunaomba ututumie kapicha bwana maana hivi tu hatupati monkari
     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    m4c is m4l i.e movement for liberalization
     
  12. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekupata mkuu but videos is much better please
     
  13. S

    Soki JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hata kwa watakaoona live ITV, bado picha zina umuhimu mkubwa...kumbukumbu.... details nk. Kama wako watu walioandaliwa kwa kazi hiyo ni vizuri.

    Leo hatutaki tukose uhondo kabisa!!!
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Saizi saa saba nimepita jangwani mbona hamna watu kuna viti vya plastik kama 20 tu kwa mbali utadhani kuna kamkutano ka Injili.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya makamanda yavueni magamba huko DC nasikia yamekuwa magumu kweli
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa wewe kuwa mmojawapo wa watu kupita hapo,unadhani watu wanafikaje?Ni kama ulivyofanya wewe!
    Usidharau mikutano ya injili maana haijawahi kutokea kukawa na viti ishirini tu katika mkutano wowote wa injili
     
  17. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumbo linakuuma unatafuta kichka jangwani ukapumue kwa masaburi
     
  18. S

    Soki JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hii coment yako + hilo jina lako + hiyo avatar yako = ...............

    Kwa hiyo hatushangai unachosema
     
  19. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tupieni picha basi hata kama ni za jukwaa tupu na maflag!
     
  20. V

    Vunjavunja Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja makamanda tunaomba mdhidi kujuza huku udom tunatamani sana m4c ingie ktk mji wa Dodoma.
     
Loading...