Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema daima mbele , nyuma mwiko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by benny50, Jun 5, 2012.

  1. b

    benny50 Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha chadema ni chama kinachokubalika sana mbele ya watanzania, nitashangaa kama kutakuwa na kijana wa leo ambaye atakuwa anakishabikia chama fulan hivi kinachotawala sasa hivi hapa tanzania.
    Ninachoweza kusema, tukiombee kwa mungu kizidi kusimama na kiwe imara mpaka hapo kitakapochukua dola. Nasema kinaweza, chamsingi chama kijiadhali na mamluki wanaoweza kwa namna moja ama nyingine wakaingia kwenye chama na kuleta aina ya mtafaruku ambao unaweza kukiharibu chama chetu. Cha msingi tumuombe mungu, safari ambayo imeanza tuimalize salama..hakuna marefu yasiyo na ncha na nadhan chadema inakuja kuutimza msemo huu kwa kuchukua nchi.
    Chadema mbele.....daimaaaaa
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!hapo umenena,kuna vijana bado wanashabikia wakizani riz atawatoa,kumbe na yeye anawaza wapi atakimbilia 2015
     
  3. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pamoko sana!
     
  4. b

    benny50 Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @RUHAZWE, chamsingi kaka watu kama hao tunaachana nao tu, sisi tuaangalia mustakabali mzima unavyoenda wa chama chetu aka mkombozi wa taifa la tanzania, mimi nasema tuungane kwa nguu zote ili tutimize lengo..
     
  5. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Imekuwaje tena,"pipoz pawa" imeanza kupoteza mvuto nini? hiyo "Daima mbele,nyuma mwiko" ni kauli mbiu ya Yanga,CDM hawana hati miliki nayo.
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kama hii picha
     

    Attached Files:

  7. b

    benny50 Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anselm,
    kauli mbiu ya chadema ni kama ipo vile vile, huo ni msistizo tu tunatakiwa tusnge mbele zaidi , zaidi ya hapa, mvuto wa chadema hakika nadhan hata wewe unaujua, uwe mwepesi wa kuelewa na si kuongea tu na kuweka picha zako zisizo na maana, we kijana mzima unavaa shuka hilo la kijani? chadema tunasonga mbele, na maneno yako tu yanajidhihirisha ni mfuasi wa ridhiwan.....chadema ni wembe kaka, ukisogea unakata...chezea chadema wewe!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...