Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema,Cuf,Nccr,Tlp na Udp

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuck j, Jun 25, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,115
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ushuru wa magari ni mkubwa sana,
    Simamieni sana hilo,,mfano umenunua gari on line japan kwa usd 2500 ambayo ni tsh 4000000,tra wanakukadiria ushuru unakua sawa nna bei ya kununulia kama m4 jumla ni m8 hapo bado usafiri na mambo mengine,,
    (2)Bei ya cement ni kubwa sana
    (3)Umiliki wa ardhi
    (4)Bei ya gesi ya kupikia iko juu sana,,tunashindwa kumudu ,badala yakke tunatumia mkaa,,,misitu inaisha
    (5)Bei ya mchele,sukari,unga wa ngano na mafuta ya taa,,
    Mkifanya hayo mtatukuna na mtakuwa mmewasaidia watanzania,
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ushuru wa gari sawa wameongeza kwenye magari makuku zaidi ukitaka kodi ndogo nunua gari mpya au ya mwaka 2oo5-2o12. na magari haya ukinunua umejikomboa kuliko ukanunua gari kukuu sana. hayo mengine sawa
     
Loading...