Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, CUF, NCCR SERA ZENU ZA TEKNOLOJIA ZINASEMAJE Na ZINATEKELEZWJE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtazamaji, Oct 24, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu
    Sina sijaitaja CCM si kwasababi nina chuki nayo bali ni kwa sababu ninakiona wanachofanya so siwezi kuuliza.

    Lengo la Uzi huu ni
    • Ni kina nani hasa katika vyama hivi ni wazungumzaji wa mambo ya Teknolojia na Sayansi
    • Nini Mipango na sera za Kisiasa katika teknolojia ya vyama hivi ya vyama hivi Na mifano hai jinsi zinavyoweza kutekelezwa kwenye sketa mbali mbali.
    Naomba nijulishwe wakuu
     
Loading...