Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema, CUF, NCCR na TLP Kuhutubia Mikutano kwa Pamoja Nchi Nzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Apr 23, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimefurahishwa nilipodokezwa na rafiki yangu wa Chadema kuwa kuna mazungumzo yanaendelea ili vyama vyote nilivyotaja vizunguke nchi nzima kuhutubia mikutano ya hadhara kuhusu operation "uwajibikaji".

    Watakuwa wanawaeleza watanzania jinsi nchi inavyoliwa na watatafuta mamilioni ya sahihi za wananchi za kutaka JK aachie ngazi kwa kushindwa kuwawajibisha mafisadi.

    Ikifanikiwa hii itakuwa na athari kubwa kwa CCM na ndio mwanzo wa vyama hivi kushirikiana kuwaondoa CCM 2015
     
  2. O

    Olomi Maimu Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap!! hii imekaa vizuri, Umoja ni nguvu
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Imekaa vema ila nilikuwa na wasiwasi kama mzee wa kiraracha atakubali!! pamoja na kwamba leo Bungeni amejikakamua sana...

    Kila la kheri
     
  4. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siungi mkono...ushurikiano wa nyama nyenye dira tofauti ni usanii na moja y ambinu kuua upinzani
     
  5. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hii itakuwa na nguvu kubwa, nimeipenda
     
  6. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Bukanga, wewe ni wa moshi nini?? cause ilo jina huku moshi ndotunavyo muitaga. au jina lingine shamukwale.
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    so mtu akitaka kukabidhi kadi ya ccm atamkabidhi nani na kujiunga chama kipi?
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,537
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Umoja ni nguvu, naunga mkono hoja kwa maana kwamba kuwe na umoja katika nia na malengo ya kushirikiana kuingoa ccm madarakani. Lakini nisicho unga mkono ni Muungano wa vyama. Tanzania bado hatujawa na uwezo wa kuhimili muungano wa vyama.
    .
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hii ninaipinga.CDM kuweni makini sana.Watanzania wameshawaamini nyie acheni kushirikiana na matawi ya magamba.Hivi mtashirikiana na CUF halafu iweje?? Inaingia akilini kweli??
     
  10. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hapo hakuna kukabidhi kadi ni kugrasp knowledge tu mkuu! kadi kitu gani bana!
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja makamanda,ila TLP ichangie nusu ya expenditure.
     
  12. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni wazo zuri, na ni nzuri zaidi kwa ccm b kurudisha imani kwa wananchi.
     
  13. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sidhan kama itawezekana
     
  14. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha kumbe wamesanuka sasa kwamba chadema wanapata wafuasi cause sio wanafkii ccm kazi kwenu na ujuha wenu
     
  15. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Siungi mkono hoja CHadema kinajitosheleza
     
  16. M

    MLO Senior Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo afande
     
  17. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa hili nakubaliana kabisaaa,Kikwete ana dharau sana wananchi wake,jeuri hii kaitoa wapi? Hivi yeye ni jeuri kupita akina MuamarGadaf?akina Sadam Hussein,na Mobutu Sseseko?leo hii wako wapi? Familia zao leo si wanaishi uhamishoni? Na wengine si hawapo duniani? Aangalie sana hii dunia haina mwenyewe,kila mmoja ana haki sawa na mwenzie!!
     
  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tehetehetehe!! 'shamukwale'
    Mimi ni wa Musoma bana!!
     
  19. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha!!!
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    CHADEMA acheni alliance za kijinga, kwani nyie pekee yenu mnaweza kusimama na kuitikisa nchi kwani mkifanya kuungana na hao CUF na TLP huo utakuwa ni usanii mkubwa sna kwani memsahau jinsi CUF ilivyo ni upande wa CCM? Kumbukeni igunga CUF iliwafanya nini? Pia kumbukeni sababu za kutokushirikiana ktk kambi ya upinzani bungeni na hivi vyama mapandakizi, hebu acheni mambo hayo bwana
    .. Mungu wa isarael aepushie mbali muungano huo kama jinsi alivyoepusha kifo cha yusuph mbele ya ndungu zake.
    Kwa jina la YESU. Amen
     
Loading...