Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema /CUF kuweni makini na hawa wazamiaji wa ccm mtakuja kujuta

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Aug 9, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kumekuwa na lindi la wakimbizi wa kisiasa kuhamia vyama vya upinzani hasa pale wanaposhindwa kura za maoni na kwa haya nimeona niwabarishe ndugu zangu wa cuf na chadema msikimbilie ovyo kuwachagua jiulizeni wametokea wapi wanataka nini na kwa nini wahamie muda huu..tumeona wengi wakiachwa wanakuja kuomba kugombea upinzani post zile zile noo noo noo nasema tusiwe dampo la wakimbizi..tuwapokee tuwakaribishe lakini mapema sana kuingia jikoni waanze kujipakulia....mi nahisi kuwe nha msimamo imara juu ya haya
    upinzani oyeeeeeeeeeeeee
     
  2. m

    mkenda1000 Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mini Poll ResultsWill Dr Slaa win the presidential race?Yes 240 votes. (75.71 %)[​IMG] Maybe 23 votes. (7.26 %)[​IMG] No 54 votes. (17.03 %)[​IMG] Total votes: 317

    Powered by: SimPoll v.1.0
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ila muwakumbushe wawapigie na wabunge wa chadema jamani mwenye shuguli zitakuwa nzito
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Katiba ya CUF hairuhusu mtu kugombea nafasi yeyote ile ,ila iwe imepita kama miezi sita baada ya kujiunga kwako ,natumai sijakoseaa ,sijui upande wa Chadema kama mtu anayo ruhusa mara tu baada ya kujiunga hata kama hajatimiza siku ,WaChadema wapo hapa.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Natafuta katiba ya CUF kama kuna mwenye soft copy!
     
  6. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,672
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    mamluki au masalia/makapi....!
     
Loading...