Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA clothing line

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Dec 2, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wadau,
    Mnaonaje CHADEMA wakianzisha clothing line kama hii katika kujiendesha kibiashara kujiandaa na uchaguzi 2015.
    Ni maoni yangu tu maana supporters wengi wa CHADEMA ni vijana, na unajua mambo ya jeans.....


    [TABLE="width: 1460"]
    <tbody>[TR]
    [TD="class: vi-tTblC1_2"][TABLE="width: 100%"]
    <tbody>[TR]
    [TD="class: ipics-cell-2"]<form name="ssFrm" action="http://cgi.ebay.com/ws/eBayISAPI.dll?VISuperSize&item=150693790921" target="ssFrmWin" method="post" style="margin-top: 0px; margin-right: 0px; margin-bottom: 0px; margin-left: 0px; padding-top: 0px; padding-right: 0px; padding-bottom: 0px; padding-left: 0px; "></form>[TABLE]
    <tbody>[TR]
    [TD="class: vs_w-a"]
    <center>[​IMG]</center>


    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]


    [​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Congo wameadvance sana sasa hivi, embu ona Candidate wa upinzani (Etienne Tshisekedi, president of UDPS):
    image003.jpg
     
  3. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  4. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Unajua symbol inaweza kuwaunganisha watu, kama vile magamba wanavyotumia mwenge...teh...teh..
     
  5. s

    samoramsouth Senior Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    very nice nimeipenda hiyo, ingiza huo mzigo mtaani, vyuoni n.k we can support:canada:
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ki2 cha Congo kimetulia...
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi hata nilikua nafagilia program yako nikisha ona hizo njia za campaign jua vote yangu umeikosa tayari!
     
  8. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    &#8203;Nadhani kimetulizwa na aliyekivaa. Si unaona hapo kwa mbele!
     
  9. M

    Mkamagezi Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo idea nimeipenda sana I hope wahusika wa Chadema wameupokea ujumbe na wanaweza kuufanyia kazi vijana tupo tutanunua za kutosha tuvae kila siku tukikitangaza chama chetu kwa nguvu zote though wakubwa wanaweza anzisha sheria ya ghafla hakuna kuvaa jeans haa haaa maana nchi hii imetafunwa hadi natamani kulia. Peoples power please fuata ushauri
     
  10. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Go on cdm, go on!
     
  11. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hii ni nzuri ngoja kidogo niangalie kama kuna mtaji wa kutosha kuprint t shirt za
    kutosha hapa Arusha najua nitapiga Bingo ila asilimia kadhaa lazima iende kwa chama
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Mie ninaafiki sana, zaidi tshirt izo zimesimama, napendekeza ziwe quality sio kama zile magamba wanazowapa bure wafuasi wao, za rangi mbalimbali na pia nembo isiwe kubwa sana ila iwe visible apa sehemu ya mfuko, bana tutazigombania, plz cdm fanyeni fasta ktk ili wazo
     
Loading...