Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema chuo kikuu ardhi lawamani ...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Erick G. Mkinga, Jun 10, 2011.

  1. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais mstaafu wa wanafunzi chuo cha ardhi (ARUSO) BW.Tegemeo,waziri mkuu wake Bw. BEga na Spika BW. Jikola wote wakiwa wanachama WA CHADEMA,wamekula njama wameiba pesa za Wanafunzi milioni 12.Dhamana waliyopewa wameshindwa kuitumia ipasavyo kiasi cha kusababisha wafuasi wa CHADEMA kuunga na CCM na kumpitisha Bw Mvungi kuwa rais mpya wa chuo kikuu ardhi na JUMA MKAMBA kama makamu (wote wanachama waCCM) sababu hawajaona Umuhimu wa kupigania kitu ambacho ni tabia ya mtu na siyo chama.WAmeamua kuchagua kiongozi BORA siyo CHAMA...Pongezi kwa wasomi kwa maamuzi BORA,...Tuzidi kuwapima na wengine ili tuchague wale walio bora tuu.
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kwani uchaguzi wa vyuo kuna kuwa na mambo ya vyama kama uchaguzi wa NEC!?
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wanachama wa CDM! Au walikula fedha kama viongozi wa wanafunzi na wakaamua kujitambulisha kama wanachama wa CDM ili wasamehewe na kwamba kufanya hivyo itakuwa tija kwa CCM?
     
  4. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    We nawe msomi wa Chuo Kikuu unaandika utumbo kama huu.Jibu haya maswali:
    1.Tuambie ni lini hicho chuo cha Ardhi kimegeuka kuwa Jumuya ya Chadema?
    2.Je Manifesto ya hao viongozi walipokuwa wanagombea waliahidi kuwafanyia nini?
    3.Nyie kama wanachuo Mtapata faida gani kutokana Uanachama wa kiongozi kutoka Chama fulani?
     
  5. k

    kichapo2015 Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAKATI wanagombea walisema wao ni cdm tuliwaamini tukawapa kura,sasa kwakuiba pesa za wanafunzi kwanini tuwatenge,na ndomaana mwaka huu tarimo vicent aliposema yy anagombea urais na nimwana cdm tukampiga chini fasta wana cdm wasikuhz waroooo wanaingia cdm ili wale tuu
     
  6. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama chuo kikuu mmefikia hatua ya mtu kujitambulisha tu ni wa Chama fulani na kumchagua kwa kigezo hicho basi wenye tatizo siyo hao mliowachagua bali ni ninyi wenyewe mliowachagua. Mtathibitishaje kama kweli hao waliotambulisha kama wanachama kwamba kweli ni wanachama wa CDM?

    Mmefanyiwa utapeli. Ninyi kama wasomi mlikuwa wajinga kwenda kwa mtindo wa namna hiyo na hakuna sababu ya kujitambulisha kama wanafunzi wa chuo kikuu bali wanafunzi wa choo kikuu.
     
  7. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhh I dought your level of understanding
     
  8. M

    MPG JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe nilimbukeni kweli nawasiwasi na uwezo wako wa akili,hivi TENDWA kahamia hapo chuo na mmefanyiwa usajiri wa vyama vyenu,
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Daah !KWANI Cdm wameanzisha university ? Au Vyuo vya elimu ya juu ni Jumuia za Cdm. ?
    Au sielewi kuwa wagombea uongozi wa Vyuo lazima wateuliwe na vyama. ?
     
  10. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    unaongea utumbo cjui wa fisi,sijui wa nguchiro. . .kwani wewe unasoma hapo,?hebu andika insha yenye jumla ya maneno 50,inayohusu ''lishe bora'',then tujue tatizo lako liko wapi tukusaidie coz hueleweki.
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je unauthibitisho gani kama kweli wameiba? Then sheria si zipo. Umechukua hatua gani? Mbona mnauifinyu wa mawazo kwa kuchagua mtu kisa ni chadema bila kujali uwezowake kuwatumikia?Ili uwe chadema, inabidi uwe mzalendo, mpenda haki na usawa. Hii inamaana wale wote wanaopigania utumiaji mzuri wa rasilimali zinazowazunguka wanatimiza philosophy ya cdm. Then hao waliowaibia sidhani kama ni damu ya chadema, waliwadanganya wakijua weakness yenu tu!
     
  12. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    wewe ni muongo mkubwa,me nasoma hapo na ni mwanachama wa CHASO,huo utumbo wako sijawahi kuusikia,MAGAMBA WEWE!
     
  13. C

    CHRIS CM Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo acha kuongea uongo. nakuhakikishia tege si CHADEMA hiyo ni 1 halafu kutokana na uchunguzi uliofanywa na mimi kama mwanajamii, hela iliyopotea ni Milioni 6, na haijadhibitishwa kwamba tege kaiba unless otherwise una udhibitisho wako. jambo lingine chuo kikuu ardhi hakimchagui kiongozi kutokana na itikadi za chama, huo ni uongo tena kwa kuwa umeongea uongo na nalidhitisha hilo, tumia nafasi hii kujisafisha.
     
Loading...