Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA chukueni lile jembe la UDSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shardcole, Apr 25, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani kuna kijana mmoja huwa mara kwa mara anashiriki katika kipindi cha Malumbano ya Hoja cha ITV. Kijana huyu ni mwanafunzi wa UDSM lakini jina limenitoka na hata last week(Thursday) alikuwa miongoni mwa wageni rasmi katika mjadala ulioitwa 'Kupanda kwa gharama za maisha, nini kifanyike?'

    My take:
    Kwa mwanaJF anayemfahamu vizuri kijana yule atutajie jina lake na details zake kwani mara kwa mara amekuwa akionekana na hoja za nguvu na endapo CHADEMA itatamtumia basi i hope that one day atakuja kuwa hazina kubwa ya chama kwani kijana ni mpambanaji, jasiri sana na mwenye msimamo.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe chama kinaweza kum-approach mtu na kumtaka awe nao? Nilidhani ni mtu anaamua mwenyewe kujiunga na chama flani kwa sababu anazozijua mwenyewe
     
  3. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes, Chama kinaweza kumfuata mtu kwa malengo fulani. Pia kwa upande mwingine mtu anaweza kukifuta chama na wenye chama wakataa, yote yanawezekana kumfuata na na kufuatwa
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ni mzalendo wa ukweli atajiunga mwenyewe na Chadema .
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Maoni yangu kama yule kijana ni mwanchadema basi wamtumie kwani hakika yule kijana ni mpambanaji mzuri sana.
     
  6. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yule ni mdogo wangu wa damu lakin mimi kwa mapendekezo yangu mnaweza kufanya naye kazi lakini isije ikaathiri masomo yake. Na kama sisi tunawapa baraka zote na nadhani siasa ni kitu alichokichagua mwenyewe na anakipenda hatuwezi kumzuia.

    Anaitwa Fahmi Matswaily.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hongera kwa kupata mdogo alie competent, chadema mchukueni yule kijana kwani ni jembe kuliko hata hao baadhi ya vijana waloleta makundi kwenye uchaguzi wa BAVICHA.
     
  8. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kwao ni nyakibimbili
     
  9. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha
     
  10. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Ha haa kijiji cha John Cheyo.
     
  11. Bonitah

    Bonitah Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yasser5, umemuuliza dogo kabla hujatoa infor zake? Big sis!
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    au ni wewe mkuu?,anasoma ps na history mwaka wa pili
    yule yumo ndani ya chama..
    Tupo wengi tu,2015 nagombe udiwani kupitia CDM KWETU PAZURI huko kwetu bukoba.
     
  13. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ??????
     
Loading...