Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA chazoa viti Mbeya vijijini, CCM hoi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Dec 13, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA kimepata ushindi mkubwa katika uchaguzi wa serikali za mitaa wa wenyeviti wa vijiji na vitongoji kata ya Nsalala Mbeya vijijini.Chadema imenyakua vijiji 4 huku CCM ikiambulia kijiji 1 tu.Katika uchaguzi wa vitongoji Chadema imeshinda vitongoji 9 huku CCM nayo ikishinda vitongoji 9.Uchaguzi huo umefanyika mwishoni mwa wiki. Source Nipashe Uk.13
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naona sasa somo la uraia limeanza kueleweka vijijini,2015 ccm kazi wanayo.peeeeepoziIiiiii
     
  3. T

    Thesi JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aluta continua!!!!!!!!!!!! Hongera CDM
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Jiulize kwa nini CCM siku hizi haizungumzii ile dhana kuwa mtaji wake uko vijijini.
     
  5. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    maumivu ya kichwa huanza polepole
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pipozzzz Pawaaaaaaaaaa hadi vijiji vya kule ndani ndani ndaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!

    Wabunge CCM kufyekwa toka idadi ya Wagombea Posho 250 na kuchujwa hadi kubakia mtu 78 tu itakayoendelea kukoka moto wa chama hiki kuleee upinzani wakiunga umoya wao na CUF huko huko!!!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera zao..
     
  8. Kinyengeli

    Kinyengeli JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 442
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Viva Chadema! Peopleeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,780
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    cuf hawakushiriki?
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Vvama vingine vyote vilivyoshiriki ikiwemo CUF waliambulia sifuri.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Safi sana! wananchi wa mkoa wa mbeya elimu ya demokrasia imewaingia!
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Habari njema sana hii, hivi ccm siku izi wanashindwa kuiba?? Maana tulishawakataa siku nyingi lakini wana survive kwa njia ya kuiba kura pia kuyachakachua matokeo, duh kweli hali ni mbaya sana kwa magamba pia hawa jamaa enzi zao ndo zinaishia. Safi sana cdm
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hayo ndoi mambo yanayotakiwa vijijini kwa sasa,watu wamechoka na huyu babu ccm
     
  14. J

    J_Calm Senior Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni moto wa majiji yote Tanzania, Arusha, Mwanza,Mbeya hata Dar ukiondoa uchakachuzi CDM ndiye mshindi.
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM, ngoma ikivuma sana ...
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Safi sana ChaDeMa lazima tusajiri basi letu hili::::: T2015CDM
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    taarifa zinasema nguvu ya umma ilitumika kulinda kura.
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    mwishowe hupasuka.
     
  19. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ndo maana wanataka kuabolish chaguzi ndogo.
     
  20. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aibu yaoooooo aibuuu yeeeetuu??????
     
Loading...