Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA chatoa masaa 36 waliowavamia wabunge wake kukamatwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Apr 4, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Uongozi wa CHADEMA mkoani mwanza ukiungwa mkono na uongozi wa kitaifa wa CHADEMA wametoa masaa 36 wahuni na majambazi wa CCM waliowavamia wabunge wa ilemela na Ukerewe wakamatwe.La sivyo nguvu ya umma ifanye kazi.Akiongea na wananchi mbunge Wenje amesema hawawezi kuvumilia kauli zinazotofautiana kila siku toka kwa kamanda wa mkoa wa Mwanza.

    Source: Radio free africa.
     
  2. Smallfish

    Smallfish JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili swala la makamanda kucharagwa maanga linakaa kisheria zaidi.Nguvu ya umma itaumiza wengine wasio na hatia.
     
  3. s

    sverige JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    kwa hili mmekurupuka nguvu ya umma itawaumiza wanyonge
     
  4. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waliofanya ilo tukio wanajulikana,kwa nini wasichukuliwe hatua?au jeshi la polisi linataka mpaka umma u react ndio waanze kuchukua hatua?hii nchi na taasisi zake bwana!?!!
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wenje alimananisha nini aliposema nguvu ya umma itatumika kama alifafanua?
     
  6. l

    liverpool2012 Senior Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Interijesia ya police inaonesha Watuhumiwa walitumwa na rais kupitia nape.
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    polepole kwanza tungeshughulika na wagonjwa mpaka sasa hatujui hatina yao kuliko kupeleka nguvu kubwa kutafuta mchawi
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    unatafuta ban ya nguvu hizi ni tuhuma nzito kwa Rais na Nape
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    weka wazi majina yao na sisi tuwajue kama wanafahamika
     
  10. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa Porojo umerudi. sasa mapanga mmewakata wenyewe na bado hamjui hatma yao? mpaka jana wameonyeshwa kwenye TV wakiwa wanaendelea vizuri. Au ulitaka usikie wamekufa ndo ujue hatima yao?
    Polisi wa CCM ni viazi sana. wanasubiri amri ya amiri jeshi wao ndo wachukue hatua?
    Ingekuwa ulaya yngeiona hiyo nguvu ya umma inavyokuwa. Maanadamano mwanzo mwisho na Waziri Nahodha angeshajiuzulu.
    Wenje hiyo nguvu ya umma imechelewa sana ilitakiwa iwe ishatoa hukumu.
     
  11. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo kwenye red nadhani umepotoka au hauishi nchini Tanzania. Sheria huku ni za kuwatetea mafisadi na wanyonyaji na wahalifu walioshindikana. Tukisubiri sheria utakuta upelezi unaendelea mpaka 2020.
     
  12. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wanawajua lakini ?, kama wanawajua kwanza waanze kuwataja na wasipokamatwa ndio kwenda plan nyingine..

    Hii kamata kamata hii badala ya kukamata mamba unaweza kukuta kenge na mijusi nao wanasombwa...,
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwani waliokata walikata kisheria.
     
  14. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ahmed Kilinda wa u.v.c.c.m na mmiliki wa gari no T 397 ANU hao ndio prime suspect, una lingine?
     
  15. I

    Ichobela Senior Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama unamaanisha Tanzania unapoongea "kisheria zaidi" Nijuavyo mimi sheria hupindishwa na ndo maana wenzio wameshaanza kusema "walipicharangwa mapanga na wananchi wenye hasira kali walivyowakamata wabunge wakigawa pesa nyumba kwa nyuma".Hebu subiria hizo sheria kama utapata ukweli.....wenje nakupa big up kamanda,lazima nguvu ya umma imshtue RPC afanye haraka kuwaarest watuhumiwa....
     
  16. w

    warumu Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii haifai makamanda tuingie front huu ni uonevu uliopitilza kamwe tusiuendekeze.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,590
    Trophy Points: 280
    Mbona Mkapa ana tuhuma za mauwaji ya Baba wa Taifa?.....
     
  18. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kamanda wa polisi alitoa kauli mbili tata, ningependa kuwaasa CDM kuacha kutoa au kuamrisha jeshi, wao kama wana ushahidi basi wafuate taratibu zote za kisheria kuuwakilisha panapohusika, nguvu ya umma haihitajiki, mimi naunga mkono wahuni hao wakamatwe,mambo yajieleze yenyewe, ule ukatili kwa wabunge ni wa kutisha, na serikali itoe tamko la kulaani sambamba na kushughulikia jambo hili sio kusema ni vita vya kijadi,mara wabunge walikuwa wanatoa rushwa....
     
  19. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Viongozi wa chama haiwezekani kufanyiwa unyama halafu waliowafanyia unyama huo waendelee kudunda mitaani kwa raha zao zote.
    Lazima tule nao sahani moja kama sio bakuli moja. Lazima tuwanyweshe maji yaliyochanganywa na sifongo.Kudadadekiiiiiiiiii huu ni unyama mtupu ni nani asiyeuona.
     
  20. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    sasa kama rpc kawekwa mfukoni na masamaki na gachuma, wht do u expect? badala ya wao polisi kukamata hao wahalifu wanaojulikana, rpc bila chembe ya aibu anasema wananchi wenye taarifa wapeleke...,hii kazi ya nani sasa,, naona ni kama wanakula mishahara ya bure tu! Inaudhi saaana,,

    Ukitaka kujua hawa watu(hasa maofisa) hutumika sana na wafanyabiashara wakubwa angalia scale ya mishahara yao then linganisha na utajiri wao.., angalia tibaigana, mahita, hata gewe kipindi kile..,

    Hata kama mnatumika na hao wafanyabiashara, mara nyingine mjaribu kutenda haki.., na kitu kimoja ambacho wengi wao hawa mapolisi hawajui..., mtu anayekutumia kwa manufaa yake anakudharau saana, hata kama hakuoneshi kwa vitendo lakini ndani ya moyo wake, you are a very cheap thing!

    moshe dayan,
    haifa,
     
Loading...