Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA changamkieni hawa wanaorudisha kadi za CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapwila Matulu, Oct 10, 2011.

  1. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Acha kwanza wamalizane, haoni wanataka fidia. Ngoja kwanza wamalizane na zimwi lao.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Na bado, mpaka 2015 mbona watabaki mafisadi papa tu walala hoi wote wataikataa CCM.
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    CDM - meli hiyo......
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hao hawaihami CCM bali wamezoe kuhongwa na CCM, sasa wamefikia hatua wanadai kwa nguvu maana wanajuwa CCM siku zote inawanunua
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kurudisha Kadi sio Dawa, dawa ni kuwaazibu kwenye sanduku la kura
     
  8. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kadi zao wabakinazo,au wakiamua wakazichome moto,pia inatakiwa wakubali kwa ridhaa yao kuingia cdm sio kuwafuata huko baada ya kupata dhoruba watachukua kadi,na wakilipwa fidia watarudisha za cdm na kuchukua za ccm tena,hivyo inabidi wafanyiwe uchunguzi wa kina kujua kama wameamua kubadilika kwa dhati,tuwe makini na wanachama,tusijepata kinashibuda
     
  9. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wanafiki wakubwa hao. Akili zao bado zimeganda wakihongwa khanga tu wanasahau yote hayo na kuipigia kura CCM. Mbona mimi ninayo kadi ya CCM niliyopewa nikiwa Jeshini (Compulsory) na siirudishi, Silipii na wala sintowapa kura yangu milele hata wangemsimamisha baba yangu kugombea urais kwa tiketi ya CCM.
     
  10. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM Kama MV ISLANDER
    Taratibu inazama
    wakuokoa ni wote wapelekwa India Appolo.

    Kabaki Magufuli na Six.
     
  11. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wawa hawana sifa za UCHADEMA, KESHO KUTWA WAKIPELEKEWA KANDA KOFIA NA T SHIRT WANASAHAU KABISA HATA KAMA WANACHODAI NI CHA BILLION 100.CHADEMA SI YA MAKADA MASLAHI AU WALIOSHINDWA KWINGINE. LABDA WAONESHE CV ZAO AND ITS IPLICATION WAKIJA CHADEMA
     
  12. d

    dguyana JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natabiri ingawa mungu hapendi.

    MWISHO WA CCM NI 2012 KTK UCHAGUZI WAO.

    Nawakilisha.
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Noted.
     
  14. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sababu wanayotoa haifai kuwakimbilia eti wajiunge na cdm. Ingawa kudai fidia ni hakl yao, inabidi waelimishwe zaidi kwani elimu yao ndogo inawafanya warudishe kadi ccm; walichotakiwa kufanya ni kubakl na kadi zao, wapeleke malalamiko ngazi mbalimbali, then watumie haki yao ya kupiga kura vizuri.
    Ukiwakaribisha CDM, watadhani unakwenda kuwalipa fidia wanayotaka; kwa kuwa cdm haina serikali haitawalipa na hivyo wataona kama cdm imewadanganya - mwisho wake unakuwa mbaya zaidi.
    cdm nawashauri walenge ku-win nyoyo za watu na si kadi tu
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huu nao ni wendawazimu wa aina yake
     
  16. m

    mharakati JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,225
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huu umaskini na ujinga kweli ni adui wa maendeleo eti wanadai fidia utakuta ni tsh 2500 kila mmoja wao au even less than that amount, wallah! utawasaidia vipi watu kama hawa, njaa tupu na akili zilizofunga? CCM ina bahati hawa wako wengi nchi nzima na loyalty yao ya kimaskini na ujinga.viongozi wao wa CCM wanafikiri na tumbo na kuona umbali wa pua tu na hawa walalahoi huko vijijini wanafikiri kwa mate yaliokauka na njaa na kiu kwa sababu hata chakula shida na wanaona kama viongozi wao..wajinga tu tu ndiyo wataongozwa na mapunguani...
     
Loading...