Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema chamjadili Shibuda na kuandaa maandamano nchi nzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Apr 28, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Chadema imefanya mkutano wake jijini Dar es Salaam pamoja na mambo mengine ilimjadili John Shibuda kutokana na msimamo wake wa kuunga mkono posho.

    Ofisa habari wa Chadema, Tumaini Makene alisema kuwa watatoa taarifa rasmi kuhusu kikao hicho.

    Miongoni mwa mambo mengine yaliyojadiliwa na kikao hicho ni kuandaa maandamano nchi nzima.
     
  2. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toka lini umekua msemaji wa chama?? Tunasubiri taarifa kutoka kwa Mh. JMnyika
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Inashangaza sana Chadema kinamjadili Shibuda kuhusu kuunga mkono posho bungeni wakati huo huo Mbowe, Tundu Lissu, John Mnyika wote wanaendelea kuchukuwa posho bungeni.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Huyu Shibuda hastahili kuwepo chamani, CCM hawamtaki na Chadema hatumtaki, aende kwao akafuge fisi wa kumuonyesha waziri mkuu
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nenda zako huko gamba wewe unaacha kuongelea ushindi wa lissu Jana unajifanya wewe msemaji wa chama Pambaf
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ujinga kama kawaida
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ritz unatafuta nn gheto la jirani? Mbona jana nyie mlivomjadili filikunjombe hatujaonge..una kimbelembele..we ni mchumia 2mbo
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ritz :tape2::tape2::tape2::tape2:
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Johari za mtu ni mbili;
    1. Haya
    2. Akili

    Tafuta hata moja mkuu itakurejeshea heshima yako si tu kwa jamii nzima japo hata kwa familia yako!!
     
  10. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Bila kuitaja Chadema kwako siku haijapita, jana CC ya CCM imekaa hatujakuona kukimbilia kuanzisha thread leo hata kikao cha Chadema hakijaisha unakimbilia kuanzisha usiyoyajua, pole sana.

    Anyway una taarifa ya matokeo ya hukumu ya Lissu nisaidie tafadhali.
     
  11. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naamini mtu akiwa ccm,kuna kitu kinaathiri mfumo wao wa kufikiri!coz vitu wanavyoongea hata chekechea hawezi!
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kiherehere cha kimagamba ndicho kinachokusumbua.
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kiherehere cha nini hata kikao hakijaanza.
     
  14. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    CHADEMA tupeni burudani, tusije kufika Juni 2012 bila ya maandamano; mie nafurahi mnaposhindwa KUTII SHERIA!! Hatahivyo nawapa pole watanzania wamechoka maandamano yenu yasiyo na tija
     
  15. S

    Sultani kambe Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MTACHONGA SANA LAKINI CCM ITABAKI KUWA NUMBERI ONE SIKU ZOTE MPAKA MWISHO WA DUNIA..ONA WATU NA RAHA ZETU 2FWATE ZAKO SIDA ILI SIWEJE...ona kwenye picha 2nafurahia Maisha Ww kila wakati unalia na kununa2
     
  16. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maandamano nchi nzima ya nini.Thread yako haijaweka wazi jambo hilo.Halafu nashangaa CDM kumng'ang'ania Shibuda.Mbona mission yake iko wazi,ambayo ni kuisambaratisha CDM.Wake up guys, mfukuzeni huyo.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Tumaini Makene jitokeze tufahamishe dhumuni la hayo maandamano ni nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. M

    Malolella JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siwezi kuamini habari inayoletwa na Ritz, Rejao na wengine ambao sikuhzi siwaoni kama malaria sugu...cjui wamenyimwa posho!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wakuu nashangaa sana Pro-Chadema JF hawajui habari za ndani za chama chao mpaka Ritz anaingia jikoni kuchukuwa data na kuleta JF subiri basi habari kutoka kwa Tumaini Makene.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu Ritz
     
Loading...