Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema chama cha kaskazini.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ringo Edmund, Jul 23, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wadau hiki chama mbona kinang'ang'ania kaskazini.
     

    Attached Files:

  2. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa kabsaaa!
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,378
    Trophy Points: 280
    ni kweli kabisa, iringa ni kaskazini, mbeya ni kaskazini, musoma ni kaskazini, mwanza ni kaskazini.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na ukitaka kufanikiwa kila jambo anza na kaskazini wewe ukianza kuzini unadhani utafanikiwa??
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chadema chama cha kidini.
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,139
    Likes Received: 2,383
    Trophy Points: 280
    Mstue Ritz, Rejao , Tume, Njiwa waambie chakula imekuja.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa hapa chademu inaingiaje? toeni huu udaku!
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,378
    Trophy Points: 280
    Upo kwenye nyumba ya vioo alafu unamrushia mawe mtu anayeishi kwenye nyumba ya zege.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,378
    Trophy Points: 280
    Nimekomaa kisiasa that why siko tayari kukujibu kwa maneno unayotaka kwani sitaki kuwakwaza watu wa dini mbalimbali waliopo chadema.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zomba na rits mnapenda sana udini na ukabila .
     
  12. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Like!!
     
  13. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Leo si ndio siku ya ile debate ambayo sitachangia.
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama zomba na yeyote mwenye mawazo kama yake wana dini na madhehebu yao basi nao ni wadini pia.huwezi kuuzunguzia udini kama huna tabia za kidini dini.mchawi humtambua mchawi mwenzake.
     
  15. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unaweza kuta ni mamluki tu na sio wa tz.
     
  16. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Na hii hapa vipi?

    CHADEMA.jpg
     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kwa sababu haking'ang'anii dar es salaam palipo na wachumia tumbo na watu wengi wasio na kazi maalum,na wapiga debe la kujipendekeza.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kaskazini ya Msumbiji, Malawi na Zambia
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    kigoma kasikazini nako ni kasikazini, hata kwa lisu nako ni kaskazini na kashindye aliyechakachuliwa na nape nako ni kaskazini
     
  20. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona kwenye hiyo heading hakuna mahali ambapo CHADEMA imetajwa?
     
Loading...