Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Chadema jiti na jicho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Spear, Feb 4, 2011.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema waelezeni wafuwasi wenu ni nini mnakielewa juu ya makundi yaitwayo janjawidi na vipi mnajitayarisha kukabiliyana nayo ?
     
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama unayajua kwa nini usitueleze hapa? Pia utoe ushauri wa jinsi ya kukabiliana ili na sisi tuwe kwenye picha ili tuchangie.
     
Loading...