Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA!,CHADEMA!CHADEMA!..... nilikupenda,nakupenda,ntakupen da,kwa moyo wangu wote.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ruhazwe JR, May 24, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habarini wanajamvi!,wapenzi wa CHADEMA,na wasio wapenzi,....

    Binafsi ntakua mchoyo nisipo/nikichelewa kusema kwamba "CHADEMA nakupenda kwa moyo wangu wote"

    Najua upo kwenye wakati mgumu,wengi wanakubeza huku wakiamini kua wewe nidio kiboko yao,na hakika unawanyima usingizi,hawasemi bali wanakukubali mwoyoni lakini mimi nasema"nakupenda CHADEMA kwa moyo wangu wote"

    Ni mbali tumetoka,tumepitia mengi mimi na wewe na bado safari yetu ni ndefu ila si mbali mwaka 2015 si mbali,mi bado naamini wewe ndio tumaini langu jipya,usiogope vikwazo hata ukiyumba sitokuacha ntabaki na wewe daima kwakua nakupenda CHADEMA

    Katika safari yetu wapo mamluki,wengine walijishutukia wakakimbia(chitambara-mbeya vijijini),na wengine bado tunao akina shibuda,lakini mimi
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Umefunguka mkuu!kwa niaba yote wote!
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    pole NAKAAYA SUMARI...! ulidhani kiwete angekupa KITI MAARUM..!??
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    hapo mapenzi yamepitiliza,hayo yanaitwa mahaba..ni vizuri kupenda lakini,kwenye kupenda tegemea na some disappointments..isije siku moja ikawa cdm nakuchukia nakuchukia
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hata mimi pia CHADEMA nakupenda hata zaidi ya slaa,mbowe, zitto, lema na mleta thread.
    I LOVE CHADEMA NA MUNGU AKULINDE KTK SAFARI YETU YA KUCHUKUA NCHI 2015. AMEN
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    najisikia raha kuwa upande sahihi,kwa wakati sahihi
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu,mimi sio sumari naitwa James Ruhazwe a.k.a Ruhazwe jr
     
  9. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I love you chadema and i hate you ccm {magamba}
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu hata msajiri wa vyama akiufuta Chadema leo,bado ntazidi kuipenda
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu Shardcole hunifikii mimi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    chadema ntakupenda daima
     
  13. mashami

    mashami Senior Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mapenzi na chama hiki kwangu hayataisha milele..daima peoples power!
     
  14. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hata shibuda akituvuruga ,nitakupenda cdm!
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi ndio naipenda mara mia
     
  16. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja peoopleeeee.......
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pamoja daima,kazi yetu kuwanyima usingizi,mungu ibariki chadema
     
  18. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Chadema Nakupenda %1oooooooooooooooooooooooooooooooo*10000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000..............................................
     
  19. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Furaha ya leo kushinda kesi na mkutano wa jangwani jumamosi hii! Ama kweli ukombozi umewaadia. I love you my dear CDM.
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ijumamos jangwani hakutatosha
     
Loading...