Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema, CCM yametimia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Feb 24, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi..
    Mwenendo wa kisiasa, kati ya watani wa jadi CCM na Chedema sasa umeanza kuzua mijadala ndani ya jamii.

    Wananchi wanahoji iko wapi kasi na upepo wa mabadiliko ilikuwa nao Chadema mwaka 2010 na mwaka jana ilikoyeyukia.

    Huku CCM kilichokuwa kimeanza kudorora sasa kikionekana kupaa zaidi kuliko ilivyotarajiwa na wengi.

    Mwamko wa Chadema ulianza kushika kasi mara baada ya Slaa, kuteuliwa kugombea Urais, mwamko huo uliendelea hata baada ya uchaguzi, na hasa baada ya chama hicho kuamua kufanya siasa zake kwa njia ya maandamo mikoa ya Kanda ya Ziwa hadi Nyanda za Juu Kusini.

    Wadadisi wa mambo ya kisiasa wameanza kuhoji ni wapi kasi hiyo imeyeyeka ghafla na kukipa nafasi tena CCM kuanza kutamba katika maeneo mbali mbali nchini.

    Hali hiyo ya kuanza kudorora kwa Chadema imelezwa pia kukikumba chama cha CUF kupoteza mvuto.

    Chadema inatakiwa ibadili sera zake na falsafa mpya za kuendelea kuwashawishi Watanzania.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haa haa haa, Ridhiwani Kikwete bana!!
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Redet.., Rwekaza Mukandala au Benson Bana....!?
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Bado sana mkuu ritz kusema CDM imedorora! kuna mambo mengi yanatisha ndani ya serikali na hakuna dalili za kuyapatia dawa. Watanzania wengi wanataka mabadiliko, na mabadiliko hayaji kama mvua ila kwa mipango yenye akili.
     
  5. mbogoshi ya boganga

    mbogoshi ya boganga Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuwekeeni dislike jamani
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzoga wa bundi at work! Sasa ndio umeamua kutuletea huo mzoga?
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    uchunguzi wako ni kwa mujibu wa nini? au unasukumwa na unazi wa kupindukia ulionao juu ya CCM?
    Mm sijaona huo mwamko watu walionao juu ya CCM!
     
  8. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hii ni hatari kama Tembo amefanana na sungura mpaka
    wanasababisha mjadala mkubwa ndani ya jamii.
    maana yake nini?....Sungura ataendelea kuwa mkubwa
    na Tembo atadumaa.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mkeshaji,
    Huu ndio ukweli unajua kila siku unapiga kelele za ufisadi ufisadi, zimewachosha watanzania lazima Chadema kama chama ibuni falsafa mpya kutegemea kuhubiri ufisadi kama kete yake haitakisaidia Chadema huko tuendako.
     
  10. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I deslike this.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Madhara ya elimu kutoka kwenye shule ambazo headmasters ni maimam ni dhahiri
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu usijali hawa magamba walishasema kuwa sisi ni chama cha msimu na hakuna siku waliyosema cdm kinatishia zaidi ya kujipa moyo tuu!
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chademaphobia ni ugonjwa hatari sana! Kumbe huwa hamlali ha ha
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Gud analysis mkuu ritz.
    Tatizo la mashabiki na wanachama wa CDM hawayaoni haya. Kila siku chama kinazidi kudorora, wanashindwa kwenye chaguzi ndogo mbali mbali kwa tofauti kubwa, lakini halion hili!
    Kazi kuimba tu Slaa, Slaa, Slaaa..
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    CCM wamekuja na mbinu mpya ambazo JK ametoka nazo uingereza kwa DAVID CAMERON...

    Si unajua juzi tu walikuwa pamoja Davos na jana wakawa wote kwa summit ya wasomali. Endeleeni kutamba na mbinu zenu za kikameruuuuuum muwapelekee wana Arumeru.
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani ulikura na wachina chakula chao jana
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Haaahaa kumbe ijumaa imeshafika bwana. Na wadadisi wa mambo ya kibiashara nao wanasemaje? Maana sijawahi kuwaona hao wadadisi wa mambo ya kisiasa. Sijui wanapatikana wapi
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mods toa huu ***** hapa
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ilianza NCCR - Mageuzi ya Mrema wakati huo, Ikaja CUF na sasa CHADEMA. Vyote vinaibuka na kuzama CCM iko pale pale, upinzani wa kibongo bana!
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ungetuelezea hayo maeneo mbalimbali ni yapi? tunategemea hali za kimaisha ziwe bora,bei za bidhaa zishuke,gharama za nishati zishuke,uzalishaji viwandani upande ukienda sambamba na utengenezaji wa ajira mpya nyingi zaidi, miundombinu izidi kuimarika na sio kuhesabu km za lami ambazo hamsaidia mtanzania anayeishi bukyanagandi, CCM ingejisifia kama angalu imeweza kufanya hayo hata kwa aslimia 20 na sio takwimu za kupika...hata hivyo unajua Serikali sikivu iko kama matumizi makubwa kuliko mapato na unajua hili maana yake ni nini..!
     
Loading...