Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA & CCM tunahitaji majibu: Tanzania inahitaji Mtawala au Kiongozi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Profesa, Jun 24, 2012.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa hali ilivyo sasa na haya tunayojifunza katika siasa za leo, natamani kuona mtu atakaenichambulia hizi dhana mbili na kutuambia kuhusiana na Raisi tunaemtaka kwa sasa.

    Nataka kuona dhana ya Utawala Bora na Uongozi Bora, tofauti yake ni nini? Misingi ya kila moja wapo ni nini? Na je ni lipi kati ya hayo tunayahitaji? Je Ifikapo 2015 na vigezo hivi vitakuwa na umuhimu wowote katika kuamua nani au chama cha kukipigia kura ?Je, Bila vigezo hivi, tukibadili chama, kutakuwa na jipya?

    Chama peke yake kinaweza kubadili hali ya bmambo, bila vigezo hivyo hapo juu? Kama ndiyo, ni vitu gani vinaweza kuleta ushawishi wa mageuzi bila kutegemea vigezo hivyo ninavyoviulizia hapo juu?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwanini umeelemea vyama viwili vya siasa na sio vyama vingine vya siasa je wao hawana majibu ya maswali yako? na je hata wakikikujibu majibu yao utayachukulia kama ni ya CDM au CCM maana inaonesha unawauliza CCM na CDM wakati kuna vyama vingi tu hapa Bongo..
     
Loading...