Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA bwana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Smile, Aug 12, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ni mara nyingi huwa nasikia makelele kuhusu matatizo mengi yanayotukabili from hicho chama ila sijawai kuona wamefanya action yoyote kama ni shida watu wanaendelea kupata shida.

    Hivi kuna mtu anaeweza kusema cdm imemsaidia nini yaani imemtoa sehemu flani kwenda sehemu flani? Tukubali watanzania kila mtu anaishi kwa akili na juhudi zake mwenyewe hamna cha chama kitukufu wala cha CHADEMA hapa,ULE ,USILE, UUGUE UFE no one cares. Acheni makelele angalieni mbinu mbadala za kujikwamua kimaisha.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    chadema ina serikali ...? sera zinatekelezwa na chama kitakachokua madaraka

    shut up ...... hujui siasa wewe
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,305
    Trophy Points: 280
    Bebii
    uko jukwaa la siasa?????
    This is interesting .......
     
  4. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33


    Jina lako ni sawa sawa na uelewa wako na tafakari yako. nilitaka kucoment lakini nimegundua hautanielewa kutukana na uwezo wa kifikra ulio nao.

    my friend accept that you know nothing so that you can get a chance to learn.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    bebii..,
    Katika siku zote, leo umenifurahisha!
    Kweli unajua kuitizama siasa kwa jicho la tatu!
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nahisi umekosea platform, hapa sio mahali pako

     
  7. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mnamlaumu kwa maneno makubwa makubwa ya nini sasa wakati mtu mwenyewe ni mtoto a.k.a. bebii. Badala ya kumshauri arudi kwa mamaake akamuondolee pampers mnamuambia eti cdm haiongozi serikali, kwani aliwaambia anajua hata hiyo serikali ni nini! Nyie sijui mkoje?
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mwalimu wangu aliniambia kujua swali ni nusu ya kufauru...hivyo kwa kazi wanayoifanya CHADEMA kuwaaniaka mafisadi ni hatua kubwa sana...mfano EPA tuliambiwa pesa zimerudi zikapelekwa kwa wakulima hiyo siyo kazi nzuri
     
  9. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    bebii hujui kitu masikini!!! Hujui nini maana ya Chama cha siasa, hujui kuhusu serikali, hujui siasa inaapply vipi kwenye maisha yako doh! Pole sana
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wewe ndo hujui lolote kazi kukaa tu vijiweni na kupiga makelele? Kwanza uchaguzi wenyewe zaidi ya nusu hamkupiga kura mlikuwa mnategemea nini amkeni basi asubui siku moja mumpeleke huyo slaa wenu ikulu watanzania mnajua kuongea tuu
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    We bebii! Nilitamani sana niseme nawe kwa kirefu kidogo ila nikagundua mambo makubwa kwa namna moja ama nyingine ambayo inaweza ikawa ndiyo upungufu kwako. Sitasema yote ila moja kubwa ni MAKENGEZA uliyonayo inakupata tabu ya uwelewa. Pole sana!
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    rudi kule MMU huku hawajui kwamba we bado mdogo
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani akili yangu huna hata robo yake.si mngepiga kura zaidi ya nusu ya wapiga kura hamkupiga kura na wewe ni mmojawapo sasa iyo serikali walioiweka waacheni maana waliona inawafaa
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wewe una macho yote ila yote mabovu
     
  15. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue siyo seriksli ni vision ya kuyatekeleza hayo unayoyahubili ? usiwaambie watu unauwezo wa kumaliza umasikini wao bila fomula? chadema wanaongeza miji mingi lakini tangu wapewe hali ni mbaya zaidi sasa unataka tuamini vipi kuwa uwezo mmnao?
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bebii leo naona umeamua kufunguka kwenye jukwaa la siasa
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wakulima wapi? Wewe au mjomba wako au shangazi yako kuna ambae amezipata?
     
  18. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye BOLD umejidanganya sana, hunijui mimi ni nani wala hutanijua kamwe NEVER, all i do is FAKE IDs everywhere. Kubali wewe una chuki binafsi na Slaa
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Acha dharau wewe majimbo yaliyochukuliwa na cdm hayana kitu kinaitwa njaa, hospital ni nyingi kuliko idadi ya watu, shule usiseme na majimbo yao umeme ni full na mandhari ni kama ulaya ulaya vile si unajua mambo ya magadeni ya kumzikia na mazagazaga kibao ya kupendezesha miji? we chukulia mfano wa hai na karatu huwezi kukuta watu wana shida hata kidogo. !
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni kujue wa nini for what? Never sitaki kukujua. Nijue mtu fake?
     
Loading...