Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema bukoba bado wamo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kaa la Moto, Mar 3, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Baada ya kuona mkutano wa Wilfred Lwakatare aliokuwa akizungumza na wanachama wa Chadema kata ya Kashai mjini Bukoba nimeamini kwamba Chadema Bukoba mjini bado ni tishio kabisa. Angalia na picha hizi hapa chini:

    IMGP2862 i.jpg

    IMGP2863 i.jpg

    IMGP2864 i.jpg

    IMGP2866 i.jpg

    IMGP2877 i.jpg

    IMGP2879 i.jpg
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Siku ya jumamosi chama cha wananchi cuf walikuwa na mkutano katika viwanja vya uhuru mjini Bukoba.
    Kabla ya mkutano walifanya maandamano katika vitongoji vya mji wa Bukoba lakini nilivyoona mambo hayawaendei vizuri. Picha hizi hapa chini zinaonyesha picha kamili ya CUF walivyobaki Bukoba baada ya Wilfred Lwakatare kujitenga nayo


    cuf 2010.jpg
    cuf 2010 i.jpg

    Na hii hapa chini inaonyesha maandamano ya CUF mwaka 2009 akiwapo na Wilfred Lwakatare kama kiongozi wao. Na ni siku hiyo aliyotangaza kujiondoa Cuf

    IMG_5503.jpg

    Need say more?
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kagasheki si kawaita wapinzani ma-kafr. Kwa utitiri huo wa watu inamaana Kashai wanaishi ma-kafr wengi?!
     
  4. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Siasa ni jinsi unavyoweza kuikonga jamii wakati huo. Pia na uono ama ushabiki wa mtu kwa Chama ama mtu/kiongozi/mgombea.

    Hizi picha zimenikumbusha BK, hapo maeneo ya CRDB. Imenikumbusha pikipiki za kubeba abiria na Senene.
     
  5. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mchukia Fisadi, unaweza kujua matokeo ya Serikali za mitaa Bukoba kwa kila chama. Kama unajua hebu tujuze.
     
  6. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sisi tunasubiri mwaka huu ushindi kwa CHADEMA huko Bukoba
     
Loading...