Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema bila kabwe inawezekana.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alfu Lela Ulela, Dec 12, 2010.

  1. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikimsikia namna bwana mdogo Kabwe anavyojitukuza kwa kutaka kujiona ni maarufu kuliko chama. Nadhani pamoja na mambo mengine kinachomuumiza zaidi ni kitendo cha kupata wabunge wenzake vijana ambao ni machachari kuliko yeye.

    Hapo awali alilewa sifa za kuitwa mbunge pekee kijana, sasa wapo vijana wengi ambao ni wadogo kiumri kuliko yeye na ni machachari zaidi yake.

    Zitto ana mpango wa kukivuruga chadEma kwa maslahi binafsi. naamini hatua za kinidhamu alizochukuliwa kuvuliwa nafasi yake ya makamu mwenyekiti wa kambi ya upinzani bungeni ni sahihi.

    Lakini nashauri kamati kuu ya CHADEMA kama ikiona habadiliki wamfukuze uanachama. kwa kufanya hiyo automatically atakuwa amepoteza ubunge, then kama anataka aende akagombee kupitia hivyo vyama vinavyompa kiburi.


    CHADEMA BILA ZITO INAWEZEKANA
     
Loading...