Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema biaramulo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by nasibubm, Nov 2, 2010.

  1. n

    nasibubm New Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Biaramulo chadema wamechukua
     
  2. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    sina uhakika kama unaweza pata data za wagombea kwa maana ya idadi ya kura itakuwa na tija zaidi pia ni BIHARAMULO sio biaramulo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Unless you bring here tangibles,......
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,933
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    ni kweli nimepata kutoka kwenye source ya uhakika Jimbo limeenda Chadema, za urahisi pia Slaa yupo juu ya JK, ni habari za uhakika wakuu
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kaongea kiarabu lakini ujumbe umefika japo umevunjikavunjia!
     
  6. k

    king ndeshi Senior Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ngoja nifute machozi...............................yafuraha offcoz!:A S-cry:
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,933
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    za uraisi figure ziko karibu na hizi Chadema 28,000, CCM 20,000, hizo namba zina mamia lakini zikuweza kuzishika vizuri
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wakuu nipo maliwatoni lakini nafuatilia hizi news.
    kuna any reliable evidence jamani?????? nataka nikatishe haja nikimbilie barazani kushereheka
     
  9. N

    Ngaya sawe New Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Kwa mwendo huu maisha bora kwa watanzania wote hayapo mbali baada ya mafisadi kushindwa!!!!!!
     
  10. M

    MpitaNjia Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jimbo la Biharamulo Magharibi.... wametangaza tangu jana limechukuliwa na CHADEMA
    Jimbo la Chato pia lipo Biharamulo wamechukua CCM... John Pombe Magufuli
     
Loading...