Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema beyond 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SPANERBOY UDZUNGWA, Oct 4, 2012.

  1. S

    SPANERBOY UDZUNGWA JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    uchumi utakuwa kwa kasi, maisha yatakuwa bora kwa kila mtanzania i.e watu watakuwa na uwezo wa kula kuku kila siku , shehe ponda atatupwa jela, cardinal pengo kuwa waziri mkuu, walimu kulipwa milioni tatu kwa mwezi, fly overs kujengwa mpaka vijijini, train mpya ya kisasa ya umeme ya kisasa toka dsm mpaka mwanza, KIHAYA KUWA LUGHA YA TAIFA , Muungano kuvunjika rasmi na wapemba wote kunyanganywa vijiduka vyao,
     
Loading...