Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Bajeti itapita kwa kishindo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gizakuu, Jun 20, 2012.

  1. G

    Gizakuu Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemsikia Chiku Abwao bungeni leo jioni akisema kwa niaba ya cdm anajua bajeti ya 2012/13 itapita kwa kishindo kwani Cdm hawana uwezo wa kuizuia kwahiyo Wao nao wanatmiza wajibu tu....
     
  2. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo tufanyeje hapo?
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Walitaka ipite bajeti kiza? yenye mapato "0"?
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pnada juu nenda ukazibe.
     
  5. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bajeti ya hovyo hovyo itapitishwa na wabunge wa hovyo hovyo.
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Yule jamaa aliyekupa safari ya USA mwaka Jana ni dhaifu
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,044
    Likes Received: 9,731
    Trophy Points: 280
    ...Unategemea nini kutoka kwa mapunguani wa Magamba. Nchi inayumba haina maendeleo lakini wenyewe hata mshtuko hawana wanakanyaga tu bora liende.
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hata masaburi ya nguruwe hayafikirii kama unavyofikiri wewe. Too low!
     
  9. P

    Papizo JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Hahahaha sio mchezo hili neno dhaifu naona ndio imekuwa habari ya mjini now,tuna mtu dhaifu kwenye hii nchi

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Serikali dhaifu na watendaji wake ni dhaifu.
     
  11. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Ukiona hivyo jua ya kwamba tayari wameshajua kuwa hakuna mabadiliko yatakayofanyika kutokana na ushabiki ya ccm juu ya bajeti yao
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bajeti yake sio "0" income.
     
  13. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tulifahamu hilo kabla. Maana hii bajeti dhaifu itapitishwa na wabunge dhaifu walio wengi Bungeni. Na udhaifu huu utaendelea kutumaliza.
     
  14. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Budget dhaofu. Bunge dhaifi. Raisi dhofu. ltapita kwa kishindo. kumbe zungu anamzidi sana ndungai. Iq ni muhimu kupmwa.
     
  15. m

    msnajo JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Itapitishwa na wabunge DHAIFU.
     
  16. J

    John W. Mlacha Verified User

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Juu si ndio kwa mr Dhaifu
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanaoipitisha kw kishindo ndio wanaongoza kwa kulalamika.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nenda kazibe kama unaweza!

    Tuonesheni ambae si dhaifu yupi wa kabla yake aliyefanya la maendeleo zaidi ya huyu mnaesema ni dhaifu.

    Nakuhakikishia hamuwezi, roho zinawauma kwa kuwa tu, pale mliposhindwa nyinyi kwa miaka 24 mfululizo, yeye anapafanya kiurahiiiiisi kabisa.

    Nyinyi kafanyeni maandamano kwenye barabara za lami alizo/anazo jenga Kikwete. - Magufuli, Jangwani.
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,075
    Likes Received: 3,617
    Trophy Points: 280
    ZOBA acha hizo bana! madini yetu kayagawa bure, anahongwa kujengewa barabara kwa mkopo wewe unaona ni akili hiyo!!!
    Jk Ni dhaifu tu.
     
  20. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jana nilimsikiliza vizuri Mnyika, bungeni ni porojo tu, wabunge kama hawataipitisha hii bajeti, basi rais atavunja bunge kutokana na sheria, ni rais tu anayeweza kuizuia hii bajeti, kama kweli sheria zipo hivyo mi naona wanatuzuga tu, ni wote wanajuwa hawawezi fanya lolote
     
Loading...