Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema badilikeni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Sep 7, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    CHADEMA kimezidi kujikaanga na kupoteza mvuto miongoni mwa wananchi tulio makini katika siasa za TZ. Hiki chama kipo mstari wa mbele kupingamana na mamlaka za nchi. Hiki chama kimejingengea umaarufu siku za karibuni kuwa vinara wa VURUGU kila kunapokuwa na mikusanyiko yao.

    Hizi ni dalili mbaya kwa chama cha siasa chenye nia ya kushika dola, pia ni ishara tosha ya kutokuwa na uongozi wa kitaasisi ndani ya chama. CHADEMA imedhihirika ni genge la wapiga porojo kupitia majukwaa ya siasa wakiwa ni vinara vya kuchochea misuguano miongoni mwa wananchi wakiwa na lengo la KUHAKIKISHA NCHI haitawaliki!

    Hitimisho wananchi tukae chonjo na CHADEMA kwa vile hawana nia nzuri na nchi yetu
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    'Hitimisho wananchi tukae chonjo na CCM kwa vile hawana nia nzuri na nchi yetu"
     
  3. T

    Twigwe Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna akili, polisi waue kwa amri ya CCM useme Chadema, kajipange hatudanganyiki. ushindwe tena ulegee
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mvaa Tai is trying Delete this thread!
     
  5. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wafuasi na wanachama wa CHADEMA wanapenda kusifiwa badala ya kuambiwa ukweli. Kwetu sisi, TUTASEMA KWELI DAIMA
     
  6. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa ukweli gani uliousema wewe, endeleeni kujidanganya CDM ndo chama kubwa kwasasa TZ na mnavyozidi kuua raia wasio na hatia ndo mnapotea kabisa ccm
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Naona upo kwenye club za gongo ndio glass ya ngapi?
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa Kinakuuma nini? Ningewaona wa Maana kama Mngekiacha CDM kijifie zake lakini kutwa Mko hapa mkieneza Propaganda ambazo most of the time zimewageka

    Damu ya Mwangosi itawafuata kokote mliko
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Hao waliosifiwa miaka hamsini wamefanya nini?
     
  10. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waliofunga NDOA na CCM mna kazi kweli kweli hata walioenda shule hawa ambiwi, hwasikii na hawaoni, any way Kipenda Roho ...............
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona unajiuwa
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama genge la wapiga porojo linaitishia serikali makini hapo kuna walakini.
    na kama genge la wapiga porojo linakubalika kila mahali ujue hilo ni jina ulilowabandika kama kumwita mwanao waziri wakati hata shule hujampeleka.
    na kama serikali makini inashindwa kuwaambia wananchi wake kuwa hilo ni genge la wahuni na wakaisikiliza ujue hiyo ni serikali ya genge la wahuni.

    karibu sana mafilili.
    kambi za vijana huko misigiri zinaendeleaje?
     
  13. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mafilili, Kwani Chadema ilishakuwa na mvuto lini kwako? Kama siyo unafiki tu. Labda ututhibitishie.
     
  14. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Wewe wenyewe ni mjinga utakiwa kurudi darasan umetumwa na wahuni wenzako ccm?
     
  15. m

    mwakitundilo Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenichekesha sana hapo kwenye red, mwezi mchanga huu machizi wote tutawajua!

     
  16. t

    tenende JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Siamini macho yangu, kumbe Mbeya nayo ni source ya ZYAPUNGAs. Pumba zinatemwa kwa kwenda mbele!.. Hata maisha ya nduguzo yakiwa hatarini bado unaendelea kutetea wauaji! ..Siku hizi CDM inamiliki silaha? Serikali iko wapi wakati silaha hizi zinatumika? Mwangosi kauawa kwa bomu la CDM? Dr. Ulimboka alipigwa na CDM? Mwakyembe na Mwandosya walikuwa poisoned na CDM? MAFILIFILI NI JANGA LA MBEYA!.
     
  17. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wananchi mlio makini si wewe, ritz na zomba ambao mnaongoza kwa pumba humu jukwaani?
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mikusanyiko yote CHADEMA hufanya kwa amani,isipokuwa pale tu ambapo polisi huingilia kati kuleta vurugu.
    Hivyo,ni polisi ndio wa kulaumiwa kwa kusababisha vurugu,jambo ambalo huagizwa na serikali ya CCM.
     
  19. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ndio matatizo ya nyinyiemu kuweka akili masaburini.....hizi pumba zako ndo unataka kumlisha nani we kilaza?hata kama mliwanyima watu elimu ili muwatawale kwa propaganda dhaifu kama hizi mmeshindwa,damu ya kamanda Mwangosi itawachapa popote mtakapokuwa!!!!
     
  20. e

    ezra1504 Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawaaambie ukweli hao waliokutuma. Wewe na familia yako kuwa chonjo na Chadema ila usitushawishi kuwa chonjo na Chadema kwani tunaijua Chadema vizuri kuliko pumba zako zilizokujaa kichwani. Kafilie mbali na CCM yako tena wewe utakufa kifo kibaya kuliko hata hao waliouwawa na polisi kwenye mikutano kwani watu wanauwawa wewe unaleta upumbavu.
     
Loading...