Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Arusha yatoa mkono wa pole kwa jeshi la polisi Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Jan 7, 2012.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baada ya kufanya mkutano mkubwa wa kumbukumbu ya Jan 5, na wanachi kuchangia Laki nane kwa ajili ya wahanga, leo viongozi wa wilaya wa CHADEMA wakiongozwa na Mwenyekiti wa wilaya ambaye pia ni Diwani wa Levolosi Nanyaro, wametoa mkono wa pole kwa Askari aliyeuwawa na majambazi,habari kutoka ndani ya CHADEMA zinasema kuwa huo ni mchango wa wananchi wa Arusha chini ya mpango wa CHADEMA wa "they give us bullet we give them love".

    Sambamba na hilo pia familia za wahanga zimekabidhiwa rasimi fedha zilizochangwa uwanjani juzi.

    Nawasilisha

     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Duh kweli busara imetumika!
     
  3. L

    Lilwayne Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heri wanaowakumbuka wahangana wenye shida maana mungu naye atawakumbuka
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Good! Mnafanya vizuri sana kujitofautisha na wale wapenda shari ambao hitma yao kisiasa imefanyika hivi karibuni. By the way, wapi Nape? Au hili la askari kuuwawa na jambazi halikihusu chama chake?
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mbona inasemekana wale Polisi walifuata mgao! Inafahamika wazi kuwa lile eneo, vijana wengi wanajihusisha na uhalifu na Polisi huwa wanavamia na kuchukua mgao. Inasemekana kuwa Wahalifu walipata habari kuwa kuna mkakati wa Polisi na dola kuwaua Majambazi na ndio maana yule Jambazi alichukua hatua ya kuwafyatulia risasi zilizoua na kujeruhi Polisi.
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wamefanya vizuri kwa kweli
     
  7. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hii"they give us bullet we give them love"
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndipo lile neno la wahenga linakamilika. USILIPIZE BAYA KWA BAYA.

    Viva Chadema!!
    Maandiko matakatifu yanasema hivyo!
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sAFI KABISA!
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Safi sana, mpaka wataelewa tuu.
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Falsafa ya "unanipa kichungu nakupa kitamu".
     
  12. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kweli hilo eneo wakazi wake wengi ni mabedui na polisi wanawajua hapo ukipata tatizo usiku usimwamini mtu awe mtoto au mwanamke wote nyan'gau
     
  13. P

    PAMBANA Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana CHADEMA Arusha nawapongeza sana kwa moyo huo mliouonesha kwa hao police na mmewaachia funzo kubwa sana
     
  14. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana, Mngewaachia na walaka wa samsoni mwigamba wabaki wanausoma.
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongereni makamanda! Keep it progressive.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ngongo uko wapi?
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hii imetulia sana...
     
  18. D

    Derimto JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na wasivyo na haya wamepokea ama kweli wamemeza ndoano ya chadema maana kwa waliyowafanyia CDM kama ni binadam wenye utashi na akili timamu wangejipotezea tu wasingepokea maana polisi wetu wanatia aibu kwa unyama wanaowafanyia wananchi na viongozi wa CDM kwa ujumla.
     
  19. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Safi sana
     
  20. V

    Vonix JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Safi sanaaaaaaaa!!!!!! Ukifanya afanyavyo MJINGA watu hawatakutofautisha nae Polisi wa nchi hii ni wajinga sana kwasababu nao pia ni wanasiasa.
     
Loading...