Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Arusha wameanza kutoa mapovu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by calculator, Jun 19, 2012.

  1. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema wameshaanza kuona dalili za kupoteza kiti cha ubunge hapa Arusha. Vilevile viti sita vya udiwani vilivyopo wazi vyote vinarudi CCM na hivi ninavyowaletea huu uzi, viongozi wao wanasigana tu wasijue wanajipangaje. Kwisha kazi yenu.
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    arusha ya wapi hiyo?????
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jipe moyo ili usife kwa BP otherwise utaelekea kuzimu sasa hivi. Arusha CCM ni sawa na ADC!
     
  4. S

    STIDE JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Walinzi wa Milembe tafadhari waongezewe salio vinginevyo wagonjwa zaidi wataendelea kutoroka!!
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Unagongwa wewe mbele ya wazazi wako huku wana angalia.Lete hoja za maana acha upumbavu na kutupotezea muda .You deserve a life ban taka wewe
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    you wish ..
     
  7. mashami

    mashami Senior Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usinitafutie ban ndugu
    mimi mwana CHADEMA arusha
    mtu anaanzisha thread ya kipuuzi ili apate comments nyingi ni ujinga mkubwa na akili isiyo na akili MODS angalieni hawa vilaza ndio wanasabashia watu humu wachafukwe na roho wakitukanwa wanakua wakwanza kulalama....
    CCM ARUSHA HAWATAKAA NASISITIZA HATAWEZA KUPATA HILI JIMBO.
     
  8. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Saying this
    won't get someone into your trap since your signature is
     
  9. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni Premium member unayeandika hivi?? Unaboa sana. Lakini sishangai, ndo mlivyo CDM
     
  10. h

    hans79 JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Umetokea wapi weye kiumbe?
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una akili za 'maiti'
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,137
    Likes Received: 11,399
    Trophy Points: 280
    Kuitetea ccm inahitaji uwe na akili ya maiti.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu nae kama Komba. nawe unatembe na LULU? Mkapimwe akili.
     
  14. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna adabu kuleta jamvini usichokijua ni Arusha ipi unayoongeleya jinga sana wewe.
     
  15. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi JF ni ya Chadema jamani?? Kwani ni lazima wote tuwe chama kimoja wandugu? Mbona mnakuwa hamjui nidhamu za Demokrasia? Kama mmenuna kwa ukweli mnaopewa si mjibu kwa hoja jamani? Mapovu ya nini??
     
  16. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmh mmmh
     
  17. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This kind of Wanachama/Washabeki should be condemned by all people in love of the prosperity of true and civilized democracy. I don't agree that you can't argue and convey your message without insulting. Mods please embark on Lunyungu and give him what he desrves from your package.

     
  18. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    wewe huna tofauti na ka ...ba, arusha ipi ambayo cdm wanhofia? Hata mfanye nini uzi ni ule ule, pamoja na kwamba mmekuja trick mpya ambayo mmoiweka hadharani ili mkwamishe rufaa ya lema halafu uchaguzi urudiwe lakini ukweli ni kwamba tuko tayari kwa uchaguzi huo mwezi mliopanga na bado tutachukua kiti cha ubunge na udiwani
     
  19. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Join Date : 3rd April 2012
    Posts : 54
    Rep Power : 321
    Likes Received 4
    Likes Given 9
     
  20. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anayefilisika haoni kama anafilisika lakini wanaomzunguka wataona kuwa anafilisika-mb. Wa mbozi, ccm nao ndiyo walivyo na wanahitaji palliative care
     
Loading...