Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Arusha kwatifuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Aug 6, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wafuasi wa madiwani wanaounga mkono mwafaka wafunga ofisi ya CHADEMA ARUSHA...picha na video zinakuja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Picha basi...
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Niliona maandamano yao leo maeneo ya kaloleni na mabango makubwa, ya kukashifu chama. hali siyo hali, sikujua walikoelekea, nilipita na mkebe changu yaani ujumbe ulikuwa mzito kweli
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hii trick ya kununua madiwani wa CHADEMA itafutiwe dawa mapema
    naona inakula sana, hapa magamba wameshika pabaya watu wana njaa
    kuna tatizo sehemu tena kubwa madiwa wachunguzwa mienendo yao
    wabunge mko wapi?
     
  5. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wahamie CCM na madiwani wao feki.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwani wananchi wengi katika jiji la Arusha wapo upande gani upande wa madiwani au upande wa chama?
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Saa hizi ni usiku unataka ofisi ziachwe wazi acha wafunge watafungua asubuhi.
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wingi unategemea na CCM walitoa sh ngapi leo.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    wakuu sitawe kutuma picha wala video kwa leo ila nitafanya hivyo kesho kama ngereja ataniruhusu maana leo wakati jaribu ku-upload kwenye youtube ngereja akafanya kazi yake..maandamano yalihusisha pikipiki nne na gari moja la jamaa moja majengo ya juu kwajina ni mbuya huyu ni mtu wa bayo na katibu wakata ya kaloleni
     
  10. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hebu tuwe wakweli haya ni matokeo ya viongozi cdm kulewa madaraka ya nguvu ya umma inyohitaji zaidi maamuzi ya pamoja/kwa maslahi ya wengi, badala ya kujiona wao <viongozi> ndiyo wenye maono< hawataki kitu kinaitwa Collective decision< kuamini maamuzi ya wengine> hapo hakuna mchawi> wala mnunuzi> wala mteja> kwani hiyo ndiyo gharama ya mgema akisifiwa kutia maji siku zote.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huwa kila siku nasema,
    Upinzani Tanzania badoo kabisa!
    Tuendelee kujenga umoja wetu na CCM yetu! Hawa wanaoenda upinzani siyo kwamba wanapenda sana maslai ya TZ but ni kutokana na uchu wao wa madaraka hasa baada ya kuenguliwa CCM!
     
  12. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kwa jibu lako sioni tofauti na Makamba uwahi tu ccm kesho asubuhi una nafasi huko
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    wakati wakitoka kufunga ofisi zilizoko kwenye jengo la namvua plaza huku wakibandika mabango yenye maneo ya kuutaka uongozi wa chadema mkoa uachie ngazi na lingine likisomeka taizo la Arusha ni Mh lema bila kufafanua..baada ya hapo wafuasi wa upande wanaopinga walianza kumiminika kuona hivyo waasi hao walikimbia huku moja akiacha gari lake na dereva kuna watu walitaka kulichoma moto ndipo dereva alipo liondoa sehemu hiyo
     
  14. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Chadema msihangaike na hao walio nunuliwa, wala wasiwa sumbue ni mbaki na madiwani wachache wasio lubunika kuliko kuwa na mizigo ambayo haina maana ktk chama.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    umeme mkuu ulikatika wakati na-upload kwenye youtube
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    idadi yao ilikuwa haizidi 30, nadhani ni wale walioshiriki sherehe ya kupongezana pale ukumbi wa manispaa. In fact 98% wanapinga muafaka wa kichina
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Acha zako na wewe kwani UVCCM Arusha hawakuandamana na kutaka kuchoma moto jengo la CCM Mkoa kutaka kumtoa Mary kitanda.
     
  18. g

    graceirene Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    crashwise
    Maandamano ? Au maandamano imepata maana mpya ?
     
  19. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Haya!
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    kwa tarifa nilizo zipata baadhi wamesha kamatwa mbaya zaidi wengi wao hana hata kadi yaani si wanachama..
     
Loading...